Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình thi vị trí Teller ngày hôm qua được 20/27,9/30, 30/40 đang chán quá vì điểm tiếng Anh thấp.Thấy mọi người bảo là từng môn phải trên 5 điểm mới có cơ hội vào vòng phỏng vấn phài không các bạn.
ban thi o dau day? t dky o Thai Binh ma chua thay goi di test

Mình thi vị trí teller hôm qua iq 22/27, tiếng anh 14/30, nghiệp vụ 22/40. hix. ACB thi xong thì khoảng bao nhiêu thời gian có kết quả nhỉ?

Mình thi ở Hà Nội ngày 13/2.Thấy bảo là tuần sau sẽ gọi phỏng vấn đấy

Huhu mọi người cho em hỏi, hum qua thi xong em về tới nhà mới nhớ ra là hồ sơ dự thi của em, tờ lí lịch ứng viên í, em quên mất không điền vào phần Mục tiêu nghề nghiệp 3 năm tới. Như vậy liệu có bị loại k nhỉ? hix hix, :(

Huhu mọi người cho em hỏi, hum qua thi xong em về tới nhà mới nhớ ra là hồ sơ dự thi của em, tờ lí lịch ứng viên í, em quên mất không điền vào phần Mục tiêu nghề nghiệp 3 năm tới. Như vậy liệu có bị loại k nhỉ? hix hix, :(
không có gì đâu bạn, nếu cần thì họ sẽ kêu bổ sung hồ sơ hoặc sẽ hỏi ở vòng phỏng vấn thôi........

ban thi o dau day? t dky o Thai Binh ma chua thay goi di test

o thai binh phong van roi ma, co the la ban bi loai ho so hoac se dc goi vao dot sau.

---------- Post added 15-02-2012 at 02:19 PM ----------

Mình thi vị trí teller hôm qua iq 22/27, tiếng anh 14/30, nghiệp vụ 22/40. hix. ACB thi xong thì khoảng bao nhiêu thời gian có kết quả nhỉ?

khoang 1 tuan ban a, ban dki lam viec o dau the?

---------- Post added 15-02-2012 at 02:49 PM ----------

Bạn phỏng vấn hôm ấy à? Bạn pv vị trí nào vậy? Họ hỏi những ji?

uhm, minh thi teller, hoi co ban thui ban ah, gioi thieu di lam o dau chua, di phong van nhieu chua, sao lai chon vtri nay. noi chung la minh tra loi the nao thi ngta hoi cung quanh chuyen do.

---------- Post added 15-02-2012 at 02:50 PM ----------

Bạn phỏng vấn hôm ấy à? Bạn pv vị trí nào vậy? Họ hỏi những ji?

uhm, minh thi teller, hoi co ban thui ban ah, gioi thieu di lam o dau chua, di phong van nhieu chua, sao lai chon vtri nay. noi chung la minh tra loi the nao thi ngta hoi cung quanh chuyen do.

Vâng, cảm ơn chị, hi vọng là thế. hì hì
không có gì đâu bạn, nếu cần thì họ sẽ kêu bổ sung hồ sơ hoặc sẽ hỏi ở vòng phỏng vấn thôi........

---------- Post added 15-02-2012 at 03:09 PM ----------

o thai binh phong van roi ma, co the la ban bi loai ho so hoac se dc goi vao dot sau.

---------- Post added 15-02-2012 at 02:19 PM ----------

khoang 1 tuan ban a, ban dki lam viec o dau the?

---------- Post added 15-02-2012 at 02:49 PM ----------

Mình đăng kí ở Bắc Ninh, còn bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,768
Thành viên mới nhất
bongtaisonglong