Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
không cần lo quá đâu cậu ah. hôm trước tớ cũng phỏng vấn vị trí này nhưng hỏi ít lắm. ah mọi người có ai được gọi trúng tuyển vị trí CSR thì thông báo cho mọi người nhé để đỡ phải đợi chờ.hic
m cũng thi csr hum 28 tết ở HQV và pv sau tết ở Giang Võ, đang đợi mãi k thấy kq cũng sốt ruột. có b nào được gọi hoàn thiện hồ sơ chưa ah???

may ban oi! minh vua thi ngan hang a chau ngay 11/02/2012. minh thi ben PFC de thi co 4 phan,minh co 3 phan tren 50%, chi co anh van la duoi 50% ha, minh co hoi chi quan ly, chi noi nhu vay la ko dat yeu cau,..do minh vua moi bi bat di hoc lop si quan du bi ve!!! nen ko co chuan bi gi het..nhu vay la out roi ha may ban! khi nao co ai do dc goi phong van thi cho minh hay nghe
Bạn đi thi ở địa điểm nào? Tớ đi thy thấy có bạn môn Tiếng Anh được có 9/27 mà anh giám thị vẫn nói là yên tâm mà. Chả hiểu sao nữa

Toàn bộ đề thi là trắc nghiệm hay có cả tự luận đấy các bạn ơi. Mình mới nộp hồ sơ. Họ bảo khi nào có lịch thi sẽ alo ma bây giờ thấy mênh mông quá. Chả biết học cái j cả. hic

À quên. Mình thi vị trí Nhân viên QHKH. Bạn nào thi rồi hướng dẫn cho mình với nhé. thanks so much.

---------- Post added 14-02-2012 at 09:06 AM ----------

Thanh Huy thi vị trí gì vậy?

Toàn bộ đề thi là trắc nghiệm hay có cả tự luận đấy các bạn ơi. Mình mới nộp hồ sơ. Họ bảo khi nào có lịch thi sẽ alo ma bây giờ thấy mênh mông quá. Chả biết học cái j cả. hic

ACB thì trắc nghiệm cả bạn à :)
còn tuỵ bạn thi vị trí gì thì ôn cái đây, câu hỏi tình huống, luật doanh nghiệp, tài chinh doanh nghiệp, tín dụng ngân hàng...

Ai pv rồi share kn vớiiiiiii :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back