Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình vừa thi hôm 11 vừa rồi, câu hỏi thì nhiều nhưng thực sự không khó lắm, lâu rồi không học tiếng anh nên mình làm bài tiếng anh hơi kém, dù sao kết quả cũng không như mình mong muốn, hơn buồn 1 chút. chúc các bạn thi tốt

mình vừa thi hôm 11 vừa rồi, câu hỏi thì nhiều nhưng thực sự không khó lắm, lâu rồi không học tiếng anh nên mình làm bài tiếng anh hơi kém, dù sao kết quả cũng không như mình mong muốn, hơn buồn 1 chút. chúc các bạn thi tốt
ban cho minh hoi de thi 1 chut dc ko?

điểm mình chỉ tầm 60-70% thôi bạn ơi, mình nghĩ cứ quá bán là qua vòng thi trắc nghiệm rồi :)

---------- Post added 13-02-2012 at 09:06 AM ----------

bạn ơi share kinh nghiệm cho cả nhà nào :)

Có ai được gọi đi phỏng vấn/đi phỏng vấn chưa?
không biết QHKH DN phỏng vấn mấy vòng nhỉ?

may ban oi! minh vua thi ngan hang a chau ngay 11/02/2012. minh thi ben PFC de thi co 4 phan,minh co 3 phan tren 50%, chi co anh van la duoi 50% ha, minh co hoi chi quan ly, chi noi nhu vay la ko dat yeu cau,..do minh vua moi bi bat di hoc lop si quan du bi ve!!! nen ko co chuan bi gi het..nhu vay la out roi ha may ban! khi nao co ai do dc goi phong van thi cho minh hay nghe

kuc ku thi về roài, bà con teller sáng nay làm ăn thế nào? ai đc gọi pv thì ới cho anh em biết nhé, đề tiếng anh dễ lắm các bác chưa thi thì đừng có lo, chả cần học đâu

---------- Post added 13-02-2012 at 01:05 PM ----------

có ai cần bít đề k em ấy cho ;))

tổng điểm trên 50% là ok thui bạn à.

---------- Post added 13-02-2012 at 08:54 PM ----------

tớ cũng nộp hồ sơ từ tháng 9 mà đến hôm 3/2 mới gọi đi thi nè, qua vòng thi viết rùi, 15/2 đi phỏng vấn,ai có kinh nghiệm phỏng vấn bảo tớ với nhé,tớ thi quan hệ khách hàng.

Mình cũng mới được gọi đi pv chiều nay nè :D, hẹn thứ năm 9h40
ủa thứ năm hay 15/2 ta :-SS
Có ai được gọi đi pv QHKH DN ở Hội sở HCM giống mình kkkkk cho hỏi thăm với?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,638
Thành viên mới nhất
youhuihuodog52
Back
Bên trên