Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
15/2 tới thi CSR mà k hiểu đề thi như thế nào nữa, IQ, tiếng anh chắc có nhưng nghiệp vụ thì k rõ. Ai có kinh nghiệm chia sẻ nhé!
cám ơn cả nhà!

15/2 tới thi CSR mà k hiểu đề thi như thế nào nữa, IQ, tiếng anh chắc có nhưng nghiệp vụ thì k rõ. Ai có kinh nghiệm chia sẻ nhé!
cám ơn cả nhà!

uhm.bạn ơi có nghiệp vụ đấy, có cả phần giành cho giao dịch viên và DVKH, k khó đâu, đọc thông tin trong ngân hàng thương mại là có hết ah

---------- Post added 12-02-2012 at 02:38 PM ----------

có ai phỏng vấn teller hôm 2/2 ở Giảng võ được gọi chưa, hôm tớ đi phỏng vấn thì có tớ với 2 bạn nữa chả biết hôm đấy còn bạn nào nữa không, huc

mình cũng phỏng vấn ở giảng võ hôm 7/2, chưa thấy có tin tức gì, chăk tạch rùi

chào các bạn
mình vừa test ACB hôm 11/2/2012 IQ 19/27 E 22/30 N vụ 45/80 hok bít liệu được đi phỏng vấn hok nữa
Mà nếu may mắn đựoc gọi đi phỏng vấn thì cho mình hỏi RA thường phỏng vấn về gì
Mong các bạn giúp đỡ

Có bạn nào được thông báo đỗ vòng Phỏng vấn cho tớ hỏi điểm hôm thy lý thuyết của bạn như thế nào vậy?
Mình cũng vừa mới đi thy về xong không biết thang điểm như thế nào mới lọt tiếp vòng phỏng vấn.

hơ hơ. chính xác 403 lun. Tớ ngồi dãy dưới cùng.
Nói chung là cũng khả quản: 22/27, 14/30, 11/20, 6/10. H ngồi ôm hy vọng và đợi chờ thử xem sao.
Bạn thi cũng oke chứ ?

Uhm, cũng Ok bạn, mình thi được: 22/27, 19/30, 14/20, 9/10. Cũng đang ngồi ôm hy vọng như bạn đây, mong rằng sẽ gặp lại nhau sớm ^^

Có bạn nào được thông báo đỗ vòng Phỏng vấn cho tớ hỏi điểm hôm thy lý thuyết của bạn như thế nào vậy?
Mình cũng vừa mới đi thy về xong không biết thang điểm như thế nào mới lọt tiếp vòng phỏng vấn.

Làm bài tốt không bạn?

hồi đó bạn thi được bao nhiêu điểm vậy bạn ơi
phỏng vấn về chia sẻ kinh nghiệm cho bà con với nhé ^^

---------- Post added 10-02-2012 at 01:57 PM ----------

hồi đó bạn thi được bao nhiêu điểm vậy bạn ơi
phỏng vấn về chia sẻ kinh nghiệm cho bà con với nhé ^^

điểm mình chỉ tầm 60-70% thôi bạn ơi, mình nghĩ cứ quá bán là qua vòng thi trắc nghiệm rồi :)

---------- Post added 13-02-2012 at 09:06 AM ----------

Mình thì phỏng vấn hôm 3/2...
bạn ơi share kinh nghiệm cho cả nhà nào :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,763
Thành viên mới nhất
duy190197
Back
Bên trên