Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình vừa thi ACB về, hôm nay chỉ tuyển các tỉnh ngoài thui, mình ko đạt 50% tiếng anh, ko biết có đc ko nhỉ?hic,

mình vừa thi ACB về, hôm nay chỉ tuyển các tỉnh ngoài thui, mình ko đạt 50% tiếng anh, ko biết có đc ko nhỉ?hic,

Tuỳ theo vị trí bạn ạh, nếu là có quen bik thì mấy điểm cũng qua. Hoặc vị trí của bạn đang thi tuyển có người đã đặt chỗ thì điểm cao mấy cũng out ^^

mình nghĩ chắc bạn nên chuẩn bị tinh thần để nộp hồ sơ nơi khác thì hơn, vì mình cũng thi giống bạn và giờ mình đang làm hồ sơ để xin chỗ khác làm. điểm tiếng anh của mình cũng không đạt 50%.hix

Mình sắp thi vào vị trí PFC của ACB. Mình tìm trên mạng mà chỉ có những đề của 2009. Ai có đề mới hoặc biết chổ tìm chia sẽ mình với. Mình rất cần!!!Thank!

---------- Post added 24-10-2011 at 10:13 AM ----------

Chào bạn ngocha89 bạn vừa thi ACB vị trí nào vậy?

bạn nào được gọi phỏng vấn vị trí quan hệ khách hàng chưa?mình được gội rồi.phải chuẩn bị những gì nhở?

mình mới thi tuần trước thì hn vừa gọi để mình hoàn thành hồ sơ chứ chưa gọi hum nào pvan cả :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên