Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình phỏng vấn RA hôm 29/08, vừa nhận được điện thoại của bên ACB báo thứ 7 này làm thủ tục đi học. Nhưng mà c ấy bảo với tớ là tớ có khả năng 95% đậu :((, vẫn chưa có danh sách chính thức. Các bạn khác thì còn được đi gặp giám đốc chi nhánh mình sẽ làm để nói chuyện. Tớ thì rất là chênh vênh. Lo quá :((

Mà mình là 10 rưỡi ở Bà Triệu. Các bạn ở trên là 9h :|

Mình phỏng vấn RA hôm 29/08, vừa nhận được điện thoại của bên ACB báo thứ 7 này làm thủ tục đi học. Nhưng mà c ấy bảo với tớ là tớ có khả năng 95% đậu :((, vẫn chưa có danh sách chính thức. Các bạn khác thì còn được đi gặp giám đốc chi nhánh mình sẽ làm để nói chuyện. Tớ thì rất là chênh vênh. Lo quá :((

Được gọi là tốt rồi ấy ạ, hic, t thi RA hum 30 mà vẫn bặt vô âm tín nè, tạch chắc rồi :((

Sáng nay mình đi gặp a Giám đốc chi nhánh, hjc, phỏng vấn vòng cuối....vừa nãy được gọi báo là trúng tuyển t7 đến Bá Triệu hoàn thiện hồ sơ rui...hjhj. vui quá cả nhà ơi :)

Được gọi là tốt rồi ấy ạ, hic, t thi RA hum 30 mà vẫn bặt vô âm tín nè, tạch chắc rồi :((
Ấy cứ bình tĩnh. Tớ cg nghĩ là tớ tạch nhưng ai ngờ :D. Cơ mà thực ra tớ cg chưa đc nói là chính thức đậu mà. Chiều nay bên ấy mới gọi. Hồ sơ công chứng của tớ đang còn thiếu loe nhoe. Chả bít làm kịp ko :|

---------- Post added 15-09-2011 at 03:54 PM ----------

Sáng nay mình đi gặp a Giám đốc chi nhánh, hjc, phỏng vấn vòng cuối....vừa nãy được gọi báo là trúng tuyển t7 đến Bá Triệu hoàn thiện hồ sơ rui...hjhj. vui quá cả nhà ơi :)
Sao ko ai cho mình đi gặp a giám đốc chi nhánh nào ta? :(

9h hay 10h30 ko liên quan đâu bạn, ng ta sắp xếp vậy để tránh tình trạng đông quá thui. T cũng đc giam đốc phòng Giao dịch Thụy Khuê gọi pv rui, nhưng họ cũng hẹn 10h30 mà :)

Bạn có gì đâu mà phải :((. Bạn đã được gọi đi làm thủ tục đào tạo rồi. Cố gắng chuẩn bị trang phục và phong thái để lấy nốt cái 5% kia. Còn bản thân mình đã cố gắng mà giả sử ko pass nữa thì cứ coi như là tai nạn xin việc:D.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên