Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Eo ơi, nhanh thế :|. Tớ thi chiều, chị ấy mới gọi sáng mai đến nộp hồ sơ thôi :|
uhm. thấy chị ấy cũng bảo hoàn thiện hồ sơ vì qua vòng viết. thế có khi chắc chưa pv ah cậu. tớ cứ nghĩ là pv. vì lúc đó chị gọi đth mình ko nghe đc. đưa thằng em nghe hộ :D. thôi kệ. mai cứ lên hoàn thiện hồ sơ rồi xem ..tks c nhé

---------- Post added 22-08-2011 at 06:56 PM ----------

hôm trước mình nộp bản cứng rồi sao h vẫn phải hoàn thiện hồ sơ bạn nhỉ

bạn có kết quả phỏng vấn chưa?

---------- Post added 21-08-2011 at 10:53 PM ----------

Tớ phỏng vấn 15.8 tại 184 Bà Triệu bạn ạ. Thứ sáu tuần trước tớ nhận được điện thoại là phải hoàn thiện hồ sơ rồi bạn ạ.
Tớ pv sau bạn 1 ngày,cũng tại BT.Mà sao tớ chỉ có 2 anh chị trung tuổi pv nhỉ,cậu hình như 4 người phải không.mà hôm trước khi pv cậu đã nộp hồ sơ bản đầy đủ chưa?Thế họ hẹn bạn khi nào lên hoàn thiện hố sơ?bao h đi tập huấn.Mà bạn thi vào chi nhánh nào?Hỏi hơi nhiều nhưng bạn cố gắng trả lời giúp mình nhé.Tâm lý chờ đợi chán lắm!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

50% từng môn bạn ah. Bạn của bạn mình thi nghiệp vụ 29 nhưng tiếng anh 12 nên cũng bị loại luôn

Mình vừa thi RA sáng nay. Lúc 6h chiều đã nhận được thông báo sáng mai đi pv ACB rồi. chắc do thi trên máy nên mới nhanh thế.
bạn thi ca 1 hay ca 2 vậy?
mình thi ca 2, 2 môn kia thì tạm ổn, còn tiếng anh thì k pass đc 50%, chắc tạch r.
Nhưng mà công nhận ACB nhanh thật đấy :) :x

uhm. thấy chị ấy cũng bảo hoàn thiện hồ sơ vì qua vòng viết. thế có khi chắc chưa pv ah cậu. tớ cứ nghĩ là pv. vì lúc đó chị gọi đth mình ko nghe đc. đưa thằng em nghe hộ :D. thôi kệ. mai cứ lên hoàn thiện hồ sơ rồi xem ..tks c nhé

---------- Post added 22-08-2011 at 06:56 PM ----------

hôm trước mình nộp bản cứng rồi sao h vẫn phải hoàn thiện hồ sơ bạn nhỉ
Bạn ơi bạn làm được bao nhiêu câu vậy, hic, mình không được gọi, lại trượt mất rùi.

bạn thi ca 1 hay ca 2 vậy?
mình thi ca 2, 2 môn kia thì tạm ổn, còn tiếng anh thì k pass đc 50%, chắc tạch r.
Nhưng mà công nhận ACB nhanh thật đấy :) :x

Mình thi ca lúc 9h30 nhưng mãi tới 10h mới bắt đầu làm bạn ah

Bạn ơi bạn làm được bao nhiêu câu vậy, hic, mình không được gọi, lại trượt mất rùi.

mình được 21 IQ, 21 T.A, 56 NV. Thấy các bạn khác điểm NV cũng tầm từ 50-67 cả

cả nhà cho tở hỏi. tớ thi pfc hôm qua. tiếng anh 15/30. nghiệp vụ 20/30. :(( liệu có được gọi k nhỉ? ai thi vị trí pfc mà đc gọi thì báo cho ae bit với nhé^^

cả nhà cho tở hỏi. tớ thi pfc hôm qua. tiếng anh 15/30. nghiệp vụ 20/30. :(( liệu có được gọi k nhỉ? ai thi vị trí pfc mà đc gọi thì báo cho ae bit với nhé^^

Mình vừa đi hoàn thiện hồ sơ về, thi sáng hôm qua vị trí RA. Trong lúc đợi hoàn thiện, thì cái chị hôm qua coi phòng ấy, đang gọi điện cho các vị trí PFC. chắc sẽ được gọi trong ngày hnay thôi .

Mình vừa đi hoàn thiện hồ sơ về, thi sáng hôm qua vị trí RA. Trong lúc đợi hoàn thiện, thì cái chị hôm qua coi phòng ấy, đang gọi điện cho các vị trí PFC. chắc sẽ được gọi trong ngày hnay thôi .
cậu ơi, họ có pv ngay không hay chỉ hoàn thiện hồ sơ thui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,715
Thành viên mới nhất
thesmithsmerch
Back