Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
có bạn nào đợt này apply vào vị trí nhân viên phân tích tín dụng, kv miền bắc không vậy? có thông tin gì chưa? thanks

Có ai thi bên teller ngay 31/8 o kinh duong vuong, duoc goi pv chua vay... doi ca tuan... chak ko đạt rồi

Mình phỏng vấn PFC, vì chưa có kinh nghiệm lên có 2 anh, chị nói mình có thể làm cộng tác viên không? mình bảo có .nhưng mình đề nghị mức lương là trên 2 triệu 7(=nơi mình đang làm CTV), không biết lương CTV mình đề nghị như thế có cao quá so với ACB không nhỉ, không biết lương CTV bên ACB là bao nhiêu nhỉ?:(:(:(:(:(
2tr7 là cao so với ACB rồi. Mình đang làm CTV cho ACB đây, lương 2tr5. Nhưng nếu bạn giải ngân được hồ sơ sẽ có hoa hồng và phụ cấp. Chi nhánh mình nhiều CTV lắm, vô đây cho vui. :D :D :D. Mình nợ ngập đầu rồi đây.

2tr7 là cao so với ACB rồi. Mình đang làm CTV cho ACB đây, lương 2tr5. Nhưng nếu bạn giải ngân được hồ sơ sẽ có hoa hồng và phụ cấp. Chi nhánh mình nhiều CTV lắm, vô đây cho vui. :D :D :D. Mình nợ ngập đầu rồi đây.
Nợ ngập đầu cái gì bạn, bạn ở chi nhánh nào.Mình 4, 5 ngày rồi mà chưa có thông báo gì cả.Mà sao 2,5 triệu mà bạn xoay sở được ở sài gòn này nhỉ

đậu hay rớt cũng thông báo dùm mình chứ. chờ trong mỏi mòn. h tìm việc sao khó quá.

Mình cũng được hỏi giống bạn..Bảo là sẽ làm công tác viên 6 tháng, ký 3 tháng 1 lần. Nhưng sẽ đợi GĐ cân nhắc. Không biết có cơ hội thể hiện không..D
Làm CTV 3 tháng, nếu đủ chỉ tiêu sẽ lên PFC chính thức đó.
Nợ ngập đầu cái gì bạn, bạn ở chi nhánh nào.Mình 4, 5 ngày rồi mà chưa có thông báo gì cả.Mà sao 2,5 triệu mà bạn xoay sở được ở sài gòn này nhỉ
Chính vì không xoay sở được ở Sài Gòn này nên mình mới nợ ngập đầu. :D. Mình làm ở CN CH. Nhưng bạn yên tâm đi, nếu có hồ sơ giải ngân được thì lương của bạn cũng khá tốt đó, vì hoa hồng CTV cao hơn so với bạn làm chính thức nhiều.

Chính vì không xoay sở được ở Sài Gòn này nên mình mới nợ ngập đầu. :D. Mình làm ở CN CH. Nhưng bạn yên tâm đi, nếu có hồ sơ giải ngân được thì lương của bạn cũng khá tốt đó, vì hoa hồng CTV cao hơn so với bạn làm chính thức nhiều.
Mình lỡ nói 2.7 triệu rồi, lên 3 hôm rồi mà không thấy nhân sự gọi.Bên đó còn tuyển CTV không bạn chứ thất nghiệp chán quá đi

bên acb tuyển ctv dễ ko bạn, mình muốn vào acb lắm nhưng đợt vừa rồi pv tạch hơi chán :D

dù mình có mối để tìm hs :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back