Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Hic, minh cũng vừa pv lúc 2h chìu nay nè. pv quá nhanh, thấy có mỗi anh MN hỏi, vài câu, tầm 10' là xong. hic anh MN nói đây mới chỉ là pv sơ tuyển nếu đạt thì sau 2 tuần sẽ thông báo đi pv tiếp. nản cái câu anh í nx: em trả lời chung chung và lý thuyết quá. huhu mình đâm đầu vào tường đây, nản quá đi ăn kem thoai...:((

hic, mình thấy a MN í có cười mấy đâu mà vui nhảy? thấy anh í cứ chăm chăm tích cái tờ kq pv hay sao í, ẹc lậy phật

Hic, minh cũng vừa pv lúc 2h chìu nay nè. pv quá nhanh, thấy có mỗi anh MN hỏi, vài câu, tầm 10' là xong. hic anh MN nói đây mới chỉ là pv sơ tuyển nếu đạt thì sau 2 tuần sẽ thông báo đi pv tiếp. nản cái câu anh í nx: em trả lời chung chung và lý thuyết quá. huhu mình đâm đầu vào tường đây, nản quá đi ăn kem thoai...:((
chị ơi có phải chị đc hẹn lúc 1h40 ko ạ? Em pv đầu tiên đây ạ. A ý cũng nói vs e câu như với chị: Trả lời lý thuyết quá :)) e bảo có j thì e nói thế thôi :)) ông ý xoáy khó phết T_T

chị ơi có phải chị đc hẹn lúc 1h40 ko ạ? Em pv đầu tiên đây ạ. A ý cũng nói vs e câu như với chị: Trả lời lý thuyết quá :)) e bảo có j thì e nói thế thôi :)) ông ý xoáy khó phết T_T

à, em đc hỏi những câu gì thế? anh ý có nói là đây chỉ là pv sơ tuyển sau 2 tuần có kq k e? e pv tốt k?

Mình thấy ACB mở tuyển cho dử nhằm khuyếch trương thân thế ... Cách này coi bộ q/c có hiệu quả

thấy thằng bạn bảo có thông báo mail của nó là bị toạch, mình cũng chưa nhận dc mail, nhg thấy lo lo

Thế thì cứ nghĩ lạc quan là mình không toạch nên chưa có mail thông báo mà thay vào đấy mấy nữa có điện thoại gọi đi phỏng vấn đi bạn ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,814
Thành viên mới nhất
mykingdom
Back
Bên trên