Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
t cung test hom 24.6 o hoang quoc viet ma bh van chag thay thong bao j. thay chi trong thi hom day bao khoang 1 tuan la co ket qua. ai co thong tin j share ca nha vs nhe, cho doi the nay sot ruot wa

Mình được gọi thông baó đi đào tạo rồi mọi người ơi lúc 16h05' vừa mới xong, 9/7 ở Khách sạn Cầu Giấy.Chắc nay mai mọi người cũng có tin vui thôi:)

t cung test hom 24.6 o hoang quoc viet ma bh van chag thay thong bao j. thay chi trong thi hom day bao khoang 1 tuan la co ket qua. ai co thong tin j share ca nha vs nhe, cho doi the nay sot ruot wa

Bạn ơi, tùy thôi bạn à. Mình sau 2 tuần mới được gọi đi phỏng vấn. Cố gắng đợi nhé bạn

m cũng được gọi đi ks Cầu Giấy, ko bít ở tầng nào b nhỉ, vui wa wen ko hỏi chị. hehe

chẹp, mãi nó mới thông báo chứ, đến tận 4 tuần:( chẹp, bi h chả biết chọn ACB hay VP nữa. Mọi người cho ý kiến với. ACB là PFC, còn VP là ở chi nhánh và là SME. help! :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,807
Thành viên mới nhất
fb8818320
Back
Bên trên