Kinh nghiệm Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Á Châu - ACB

Hi cả nhà,
Mong mọi người chia sẻ kinh nghiệm thi tuyển và phỏng vấn vào ACB nhé!
Có bác nào thi vào ACB đợt tháng 3 đã hoàn thiện hs đc gọi đi làm chưa ạ! hic... sốt ruột quá!

UB's member hãy đọc No spam! - Tất cả vì một diễn đàn Văn minh & Chất lượng trước khi cùng thảo luận nhé

Tổng hợp một số đề thi gần đây:

1. Cơ cấu đề thi
  2. Đề thi QHKH (RA) ACB tại HCM ngày 04/04/2012

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình test Kinh Dương Vương hôm 29/2 và mới lên 2/16 Cao Thắng pv đó bạn, nếu đậu thì phải pv thêm 1 lần nữa @@
Thế hả, bạn pv tốt ko? pv ở 2/16 CT là pv trực tiếp với gđốc pgd lun hay là pv với bên hội sở. Thấy mấy bạn của mình toàn pv 1 vòng hội sở rồi trúng tuyển lun.
Bên bạn pv có đông ứng viên ko? chỗ mình v1 có 3 uv, v2 có 4 uv.
Mà acb gọi mình gấp lắm, chiều 6.3 gọi kêu sáng 7.3 pv v1, rồi chiều 7.3 gọi 8.3 pv v2 @.@, tới nay im re lun rồi, lo wa'

Hi cả nhà!
Hiện em đang muốn tìm hiểu về đặc điểm của tín dụng doanh nghiệp, có anh chị nào cho em biết với ạ. em cảm ơn nhiều ạ

Hì. Mình đăng ký thi RA tại Vĩnh Phúc nhưng lại được chuyển sang thi PFC hôm 10/3. Kết quả IQ 18/27, TA 23/27, NV1 10/20, NV2 7/10 thì không biết như vậy có khả quan không nhỉ. Nghiệp vụ hơi thấp nên không tự tin lắm. Không biết bao giờ mới có kết quả đây. Ai đã phỏng vấn thì bảo mình với nhé. thanks

hi ca nha. da co ban nao duoc goi thong bao trung tuyen csr cua chi nhanh hai duong thi thong bao dum nhe. cho doi the nay sot ruot lam roi.

mình cũng thi hôm 6/3 nè. Bạn đã có kết quả chưa. Sốt ruột quá:(

---------- Post added 13-03-2012 at 12:10 PM ----------

hix mình thi vòng 1 ACB kiểm toán nội bộ chi nhánh hải dương hôm 6/3 mà vẫn chưa thấy tin tức gì. k bít có kết quả chưa nữa. bạn nào thi cùng mình có kq bảo mình nhé
khi nào có kết quả gọi pv thì bạn báo mình nha. Lo quá. Mình cũng thi hôm 6/3

mình test RA hôm 8/3 ở Kinh Dương Vương, có bạn nào cũng test ngày này mà đc gọi đi pv chưa ???

Bạn bi quan quá, mình gọi điện cho Phòng Nhân sự ở giảng võ, thấy mấy chị bảo đợt thi RA vừa rồi vẫn chưa có kết quả, không biết đợt này bị làm sao ấy, hay là vẫn chưa mở được phòng giao dịch ở thái nguyên. Hôm pv anh trưởng phòng có hỏi mình nếu cho em đi các phòng giao dịch ở các huyện em có đi đc không. mình nghĩ chắc acb vẫn chưa mở thêm phòng giao dịch ở các huyện nên sẽ chậm có kết quá. Không thi tiếp tục chờ cơ hội ở ngân hàng khác.
Quá tầm 20 ngày mà k thấy gì thỳ k phải hi vọng nữa đâu ...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back
Bên trên