Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Năm nay Agri xét tuyển cho con em cán bộ có thành tích loại khá trở lên,hay là cháu của liệt sĩ,hoặc bố mẹ về con vào.Mới nộp hồ sơ thôi,chưa có quyết định là có đc xét tuyển thẳng hay ko.Nên ko có chuyện đi làm trong tháng 11 tới đâu.Agri thường tuyển vào cuối quý 3,đầu quý 4 đó.Cố lên mọi người.Từ năm ngoái thi tuyển tập trung,nên rất công bằng và minh bạch

Bạn ơi, diện tuyển thẳng này đã bắt đầu thử việc từ tháng 9 rồi nhé.... Chắc là tùy chi nhánh hay sao chứ chỗ mình là như thế... Mình đang hóng coi khj nào có thông báo thi tuyển.??!

các tiền bối vô agri xong hok thấy ai quay lại chia sẻ chi hết ta :-s toàn thấy anh chị em ngóng vào đợt tới à :((

huhu, tớ cũng đang ngóng chờ thông tin thi tuyển vao agribank từng ngày, k biết năm nay khu vực hà nội có tuyển k nữa

Mình đã post ở các trang trước là có thông tin năm nay khu vực nội thành HN và HCM không có chỉ tiêu theo 1 công văn nào đó mình đã đọc (chắc chắn đến 90%)
Và diện tuyển thẳng hay xét tuyển thì sẽ phụ thuộc vào từng chi nhánh. Nếu trình lên ban giám đốc NHNo VN danh sách cán bộ xét tuyển sớm mà được ban giám đốc oki thì các bạn đó sẽ đi làm sớm thôi.

Mình nghe nói nay mai ban tuyển dụng mới trình cấp trên chắc trong tháng này là có tin tuyển dụng thôi và chắc chắn là nội thành Hà Nội ko có chỉ tiêu b ạ:( ngoại thành thì có một số ít chỉ tiêu thui:(

Agribank đối với mình =>>> Rất thích, thích lém nhưng chẳng có hi vọng được vào :(. Dù sao vẫn thích hóng hớt các bác xem thế nào, hè hè

Mình đã post ở các trang trước là có thông tin năm nay khu vực nội thành HN và HCM không có chỉ tiêu theo 1 công văn nào đó mình đã đọc (chắc chắn đến 90%)
Và diện tuyển thẳng hay xét tuyển thì sẽ phụ thuộc vào từng chi nhánh. Nếu trình lên ban giám đốc NHNo VN danh sách cán bộ xét tuyển sớm mà được ban giám đốc oki thì các bạn đó sẽ đi làm sớm thôi.

Bạn này chắc cũng có nguồn tin nội bộ nè, thấy bạn có một hiểu biết khá rộng về quy trình tuyển dụng của Agri đấy :)

Thông tin nội bộ là nộ thành HN và HCM không có chỉ tiêu, mình cũng đang ngóng dài cổ nè, ko bít khi nào mới có thông tin tuyển dụng nữa, các NH khác có gần hết rùi, hix

Bạn này chắc cũng có nguồn tin nội bộ nè, thấy bạn có một hiểu biết khá rộng về quy trình tuyển dụng của Agri đấy :)

mình làm ở Agri mà ^^. các bạn cứ tự tin nộp hồ sơ ứng thi. làm bài tốt Agri vẫn nhận vào làm bình thường mà. năm nay con em trong ngành có cái chỉ tiêu xét tuyển và tuyển thẳng rồi nên các bạn tha hồ mà đánh đấm lẫn nhau, ko sợ con em trong ngành được cộng điểm chèn ép nhé ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên