Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

các bạn nhìn vào danh sách dưới http://agribank.com.vn/Uploads/171/Agribank%20tuyen%20dung%202011/DS%20ke%20toan%20vong%202%20KV%204%20-%20TPHCM.pdf
đây là danh sách thi vòng 2 Khu vực TP HCM.
Các bạn thấy nó sắp xếp không theo thứ tự abc mà theo chi nhánh các bạn đăng ký, trong đó nó xếp danh sách theo thứ tự điểm vòng 1 từ cao đến thấp. Ví dụ chi nhánh đồng nai, vũng tầu, và các chi nhánh ngoại thành: các bạn thấy rõ nhất về việc sắp xếp này. Theo Logic các bạn KV TP HCM vừa rồi thi phỏng vấn nếu đứng đầu các chi nhánh kia , cảm thấy làm được 2 câu IQ và khi vào PV hỏi đơn giản, tôi đảm bảo các bạn đỗ 100%.
Các bạn khu vực Miền trung cũng vậy.

các bạn nhìn vào danh sách dưới http://agribank.com.vn/Uploads/171/Agribank%20tuyen%20dung%202011/DS%20ke%20toan%20vong%202%20KV%204%20-%20TPHCM.pdf
đây là danh sách thi vòng 2 Khu vực TP HCM.
Các bạn thấy nó sắp xếp không theo thứ tự abc mà theo chi nhánh các bạn đăng ký, trong đó nó xếp danh sách theo thứ tự điểm vòng 1 từ cao đến thấp. Ví dụ chi nhánh đồng nai, vũng tầu, và các chi nhánh ngoại thành: các bạn thấy rõ nhất về việc sắp xếp này. Theo Logic các bạn KV TP HCM vừa rồi thi phỏng vấn nếu đứng đầu các chi nhánh kia , cảm thấy làm được 2 câu IQ và khi vào PV hỏi đơn giản, tôi đảm bảo các bạn đỗ 100%.
Các bạn khu vực Miền trung cũng vậy.

Neu iq lam` dc 1 cau va tra loi pv cung tam tam thi sao?

COCC cùng lắm là được điểm pv tối đa, nhưng nếu điểm vòng 1 kém quá thì cũng ko vào được trừ khi họ thêm chỉ tiêu cho chi nhánh. Cái này có thể xẩy ra.

cac ban oi cac ban giai dum mjnh bai iq nay nha!
1 doan can bo tin dung di ngj mat nguoi ta sap xep phong 2 nguoi hoac 3 nguoi hoac 5 ng thj thua 1 nguoi. hoi so nguoi trong doan la bao nhieu?
cam on cac ban nhieu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,760
Thành viên mới nhất
Ngọc Hânn
Back