Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Chờ mãi vẫn chưa thấy lịch pv KV1 đâu. haiz giờ m mới để ý theo lịch của KV2 (ĐN) thì mỗi ứng viên chỉ có thời gian pv tầm 5-7' thui. Thế thì làm sao kịp test IQ như năm ngoái nhỉ? Hay là năm nay đổi mới? Bình thường các nh khác là 10', chỉ 5' thì kịp hỏi được mấy câu nhỉ?

các bạn kv1 đi phỏng vấn nhớ truyền lại kinh nghiệm cho kv2 với nhé. thanks

Chờ mãi vẫn chưa thấy lịch pv KV1 đâu. haiz giờ m mới để ý theo lịch của KV2 (ĐN) thì mỗi ứng viên chỉ có thời gian pv tầm 5-7' thui. Thế thì làm sao kịp test IQ như năm ngoái nhỉ? Hay là năm nay đổi mới? Bình thường các nh khác là 10', chỉ 5' thì kịp hỏi được mấy câu nhỉ?
sao bạn biết là chỉ có 5 - 7' vậy..nhỡ đâu có nhiều bàn phỏng vấn thì sao nhỉ???

Năm trc thi IQ xong mới pv cơ à???
Mình nghĩ mỗi ng sẽ được pv khoảng 10-15' vì không fai từng ng vào pv 1 mà là khoảng 3-4ng sẽ vào pv cùng 1 lúc như Vietin đợt t8 đó.
Bạn nào chia sẻ hình thức phong vấn năm 2010 cho mình được k?

hự. Mình sắp điên vì ngóng cái lịch

---------- Post added 25-11-2011 at 02:48 PM ----------

Ko bít các bác ý quên hôm nay là ngày 25 hay là các b ý chờ giờ đẹp mới post lên :((

sao không có ai có chút kinh nghiệm vào chia sẻ với mọi người nhỉ??gấp lắm rồi....:(

Mình cũng không hiểu sao chỉ tiêu nghệ an là lấy 11 TD mà gọi đi phỏng vấn có 10 người. Chỉ thấy được lợi thế là trong danh sách phỏng vấn có mỗi mình và 1 bạn nữa là "Con trai" mà TD thường thì con trai được ưu tiên hơn thì phải :D

mình là bạn con trai còn lại đây. Có danh sách phòng thi chưa bạn???

Khu vực một phỏng vấn xong nhớ về chia sẽ lại với bà con với nha...lo was đi, tỉnh mình chỉ tiêu vẫn nhìu nhưng thấy một chọi một thì sợ was đi,,,lâu nay chọi kiểu thế này thì lúc nào cũng thua nè,,,huhu,,,,,;;);;);;)

---------- Post added 25-11-2011 at 05:02 PM ----------

chỗ của bạn trung vô phỏng vấn lấy thấp hơn chỉ tiêu thi các bạn vô phỏng vấn có khả năng đậu vô phỏng vấn đến 99% rùi đó đừng lo,,,nhưng đi pv xem hỏi gì nhớ về rao cho ae với nha,,,huhu sợ out wa đi

---------- Post added 25-11-2011 at 05:04 PM ----------

chỗ của bạn trung vô phỏng vấn lấy thấp hơn chỉ tiêu thi các bạn vô phỏng vấn có khả năng đậu vô phỏng vấn đến 99% rùi đó đừng lo,,,nhưng đi pv xem hỏi gì nhớ về rao cho ae với nha,,,huhu sợ out wa đi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,096
Tổng số thành viên
351,848
Thành viên mới nhất
forzamerch
Back
Bên trên