Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

phỏng vấn lại còn thi cả IQ với nghiệp vụ nữa á hả bạn :(
tớ không có tên rồi:-ss, hơi buồn một xíu vì cũng xác định từ trước là khó rùi mà...coi như là mình ko có duyên với agribank đi=((^^
Các bạn được vào vòng phỏng vấn cố gắng ôn tập thật tốt IQ và nghiệp vụ, trả lời thật tự tin nhé%%-%%-
Chúc quyết thắng ^^%%-%%-:bz:bz:bz@};-@};-@};-

---------- Post added 24-11-2011 at 07:23 PM ----------

các bạn ơi.mình bỏ cái giấy xác nhận kia rồi.....làm sao bây h..đến đấy xin không biết ngta cho pv không nhỉ.:(

sáng 27/11 mình đi thi eximbank..cầu mong lịch phỏng vấn agribank không bị trùng :(

có ai biết phỏng vấn cái gì ko? nếu rớt kì này chắc bỏ nhà vô sài gòn kiếm cơm wa, lương hợp đồng đã thấp mà còn cắt hết việc chẳng cho làm j, nản

mình cũng được vô PV rùi, vui quá đi mất... nhưng các bạn KV1 thi trước vào t7 và cnhat tuần này... Chúc tất cả các bạn KV1 thi tốt nhé, thi xong các bạn nhớ chia sẻ kinh nghiệm nha!!! Chúc các bạn thi thật tốt ^^, thật tự tin hén ^^. Mong các bạn KV3,4 sẽ nhanh có danh sách PV.. ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,882
Thành viên mới nhất
kyzsccll20
Back
Bên trên