Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Mình cũng không hiểu sao chỉ tiêu nghệ an là lấy 11 TD mà gọi đi phỏng vấn có 10 người. Chỉ thấy được lợi thế là trong danh sách phỏng vấn có mỗi mình và 1 bạn nữa là "Con trai" mà TD thường thì con trai được ưu tiên hơn thì phải :D

oi sao bảo thông báo lich thi vòng 2 khu vực 1,2 ma chả thấy danh sách khu vực2 đâu nhỉ .lo quá.kiểu này đau tim chết mất.,,,,

Lần đầu đi thi - Lần đầu phỏng vấn —> nếu được đi làm thì đúng là "giấc mơ có thật"o:)

tớ không có tên rồi:-ss, hơi buồn một xíu vì cũng xác định từ trước là khó rùi mà...coi như là mình ko có duyên với agribank đi=((^^
Các bạn được vào vòng phỏng vấn cố gắng ôn tập thật tốt IQ và nghiệp vụ, trả lời thật tự tin nhé%%-%%-
Chúc quyết thắng ^^%%-%%-:bz:bz:bz@};-@};-@};-

ai ơi. làm sao hỏi thử sao kv2 ko thấy danh sách đâu? huhu

---------- Post added 24-11-2011 at 01:05 PM ----------

mọi người ơi. hỏi cho với sao không thấy ds khu vực 2 đâu trơn zay ,,,,huhu

KV 2 chắc đầu giờ chiều mới up lên, hy vọng là thế, mình cũng đang mong đây.

các bác ơi k bít kế toán thi pv j nhỉ. bạn e năm ngoái thi agri nó bảo pv về nghiệp vụ đấy, nhưng mà nó về chi nhánh pv. năm nay tập trung ở trụ sở pv thì k bít thế nào. bác nào hóng đc ở đâu thì tích cực share nhé ^^
Ban se dc phong van ve ke toan ah. Phong van ve nho chia sẻ chút về những câu hỏi nha bạn. Tks so much @@

---------- Post added 24-11-2011 at 12:44 PM ----------

Ai dc đi phỏng vấn ( đặc biêt về kế toan) thì nhớ về chia sẽ cho anh em nha mí bạn ^^. K bit vô đc vòng 2 k nữa......................:(

Mình cũng đang "ngóng trong" danh sách KV2. Thấy ghi "Agribank thông báo lịch thi tuyển vòng 2 - khu vực 1, 2 (24/11/2011)", mà chẳng thấy KV2 đâu cả, làm đau hết cả tim. Thấy các bạn KV1 vào vòng 2 mà lòng Ta thấy nao nao!. Quyết tâm ngồi chờ xem "số phận" của mình tới đâu?. hjc
Xin chúc mừng những anh em có tên trong danh sách này!
Anh em KV2 đâu?, chúng ta cùng chờ kết quả nào?......... hồi hộp quá.....................

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên