Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

hjk. ngóng mãi danh sách mới chợt nhận ra là biết ôn j để đi phỏng vấn đây. ngày kia là chiến đấu vòng 2 roài mà
p/s: buồn vui, lo lắng lẫn lộn. vui vì vào đc vòng 2, lo lắng liệu có qua vòng 2 ko đây trong khi đầu bây giờ trống rỗng

hjk. ngóng mãi danh sách mới chợt nhận ra là biết ôn j để đi phỏng vấn đây. ngày kia là chiến đấu vòng 2 roài mà
p/s: buồn vui, lo lắng lẫn lộn. vui vì vào đc vòng 2, lo lắng liệu có qua vòng 2 ko đây trong khi đầu bây giờ trống rỗng

qUA vòng này là success 1 phần rùi, cố lên nào bạn trẻ...

thật hả bạn, bạn chi nhánh nào thế, chả bù cho chỗ tui chỉ tiêu 11 tín dụng mà ds pv có 10 người

hình như chi nhánh nghệ an cả mà bạn. nghệ an có 11 chỉ tiêu tín dụng 6 kế toán mà h chỉ lấy 10 ng đi phỏng vấn tín dụng ^^ mình nghĩ trong 11 chỉ tiêu kia thì cũng mất 5-6 chỉ tiêu dành cho con cái cán bộ chuyển đổi.

thoi xác định làm cổ phần trước đã- sau có khả năng thì về vs quê huong sau ^^bám trụ HN đã

hình như chi nhánh nghệ an cả mà bạn. nghệ an có 11 chỉ tiêu tín dụng 6 kế toán mà h chỉ lấy 10 ng đi phỏng vấn tín dụng ^^ mình nghĩ trong 11 chỉ tiêu kia thì cũng mất 5-6 chỉ tiêu dành cho con cái cán bộ chuyển đổi.

thoi xác định làm cổ phần trước đã- sau có khả năng thì về vs quê huong sau ^^bám trụ HN đã
trời đất làm tui tưởng có 11 người nạp hs mà tận 10 người đc đi pv, haizz tui cứ tưởng lấy tầm 22 người đi pv tui còn mong chứ lấy có 10 người thì lấy đâu ra cho cho mình ko đc tí điểm cộng nào. Bạn giỏi thật chúc mừng nha

Ôi, khu vực 3!!!! Ngày ngóng đêm mong, mất ăn mất ngủ với thằng Agribank này! Chung quy lại là do thằng Nhà nước làm sướng wa nên ai cũng mún vô,hixx...

Mình cũng đc vào vòng 2 rồi các bạn ạ. Xem danh sach xong mà sướng phát khóc luôn :)). Nhưng bây h lại lo là k biết người ta sẽ phỏng vấn những gì (đây là lần đầu mình đi pv). Mọi ngừoi cùng chia sẻ kinh nghiệm đi ^^
P/s: Chúc cho những bạn chưa đc vào vòng 2 sẽ thành công ở những ngân hàng khác :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên