Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

đề nghị bạn này ăn nói lịch sự nhé. thông tin chính thức ai chưa được gọi thì get out rồi. ai không tin thì tùy. tui thông báo cả nhà biết để khỏi hy vọng chứ ko phải để chất vấn.=)) ai tin hay ko thì tùy.hehe các bác chem nhẹ thôi

hum qua có anh kia gọi điện hỏi mình về địa điểm đăng ký, tại chỗ trước mình đăng ký ko có chỉ tiêu, mình chuyển địa điểm hihi tiện thể hỏi xem có đậu ko? anh trả lời qua rùi.hic hic, chưa có danh sách nên vẫn mông lung quá

đề nghị bạn này ăn nói lịch sự nhé. thông tin chính thức ai chưa được gọi thì get out rồi. ai không tin thì tùy. tui thông báo cả nhà biết để khỏi hy vọng chứ ko phải để chất vấn.=)) ai tin hay ko thì tùy.hehe các bác chem nhẹ thôi
đề nghị bạn nào ăn nói lịch sự thế bạn Đại ;))
mỗi người 1 ý kiến cho nên anh em mới cần chất vấn có đúng ko. chứ bảo tin và ko tin thì cũng 50/50 thôi.

Các bác nói làm e lo lắng quá, nhưng theo e dự đoán thì chắc trong tuần này là có thông báo thui, ráng đợi thêm các bác nhé; mình đợi bao lâu gùi nên đợi thêm vài ngày nữa thì có xá chi... TRY OUR BEST!!!!!

Mình có mẹ làm Agribank, năm nay mình ko đổ là do mình làm bài kém, có được cộng thêm điểm nhưng không địch lại mấy bạn Ngoại thương, Kinh tế, NH nhưng mình không buồn, hôm qua mình đi dự PV NHCP rồi, kết quả khả quan, Mình vẫn có tình cảm tốt với Agribank, có thể sang năm mình thi tiếp tơi 28 tuổi, mình không đồng ý với quan điểm của một vài thành viên nói chưa đúng về Agribank. Như thế là chúng ta đã không tôn trong gần 4 vạn CBCNV Agribank ở trên 2.300 chi nhánh PGD đang vô tư phục vụ nhân dân, TCKT,... cả nước. Và cũng chính vì mức độ ổn định, tương lai và thương hiệu của Agribank rất tốt nên diễn đàn này mới nóng như vậy.
Và cũng xin nói thêm rằng chỗ mình thi vào có 3 chỉ tiêu mà hơn 70 hồ sơ dự tuyển thi các bạn thử tính xem trong số những người rất giỏi kia có bao nhiêu ngươi rớt?. Vậy thì chúng ta không nên quá hy vọng khi làm bài chưa hoàn hảo và trong nhóm này có 1 vài bạn con CB Agri quá giỏi được cộng thêm tới 1.5 đến 2 điểm thì có còn cơ hội cho các khác bạn không?. Đặc biệt đề năm nay quá khó, quá rộng.

CẢm ơn bạn bemap1989 nhé! nghe bạn nói, fần nào cũng an tâm hơn xíu! :D:D:D

---------- Post added 23-11-2011 at 09:21 PM ----------

dù chẳng bít bài thi cua mình tới mức nào, nhưng có lỡ rớt trong môi trường hok tiêu cực thì cũng còn vui!

Mẹ mình bảo nhiều người giỏi lắm cũng rớt vì chỉ tiêu it quá nên mình hổng khóc nữa

ủa? vậy là lấy chỉ tiêu theo chi nhánh chứ ko phải lấy từ trên cao xuống theo cả Khu vuc hả pạn? thế thì gay go to! tỷ lệ chọi trung binh theo khu vuc đã cao rùi, huống chi là chọi theo chi nhánh! :(

Nhưng mà member của web này Kinh tế, ngoại thương, NH đâu có thiếu mà vẫn cứ khóc lóc ầm ĩ đó thôi!Mình cũng kinh tế này, cũng cật lực ôn thi, làm bài cũng được, mà vẫn chẳng hề thấy lạc quan tí nào!Có lẽ là vị trí thì ít, mà lại quá những người muốn vào. Nếu môi trường Agribank k thoải mái, làm việc k nhẹ nhàng, lương không ổn định, thì hẳn là diễn đàn này cũng không sắp bốc hỏa như thế này!:D!Nhưng thật tuyệt vời khi thấy tinh thần đoàn kết của mọi người!Thank all!

ủa? vậy là lấy chỉ tiêu theo chi nhánh chứ ko phải lấy từ trên cao xuống theo cả Khu vuc hả pạn? thế thì gay go to! tỷ lệ chọi trung binh theo khu vuc đã cao rùi, huống chi là chọi theo chi nhánh! :(
Đúng vậy: Ai đăng ký thi vào chi nhánh nào thì về chi nhánh đó đấu nhau . Riêng Hà Nội, TP HCM các đơn vị nội thành đấu chung, còn ngoại thành đấu riêng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên