Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

các bạn cứ chờ tiếp đi, theo như mình biết thì 5đ là đc vào vòng 2 còn tin học là 5đ (tin học xét sau cùng).

các bạn cứ chờ tiếp đi, theo như mình biết thì 5đ là đc vào vòng 2 còn tin học là 5đ (tin học xét sau cùng).
nói như bạn thì cứ ai nghiệp vụ từ 5 trở lên thì đi pv hả???? đi thi ở KV1 loạn hết cả lên như thế thì thiếu j người đc 5 điểm trở lên.
hôm đi thi thấy có 1 chú phát biểu ở trên bục là lấy đâu có 320 ng (tổng các nghiệp vụ TTQT,TD,KT...) đi pv thôi cơ mà

Bạn Papaya ơi, tớ cũng chưa biết gì hết mà!Chưa có thông tin gì đâu ý!Chả biết mọi n thì thế nào, chứ t thấy con cháu thì vẫn phải thi như thường mà!T cũng chẳng dám chắc được là mình đỗ hay trượt nữa!Híc!Đi thi lại còn thiệt thòi, chả có mánh khóe gì hết!Khu vực 1 tổ chức thi bất công bỏ xừ ấy!Mình ngoan ngoãn làm bài, trong khi bao người quay cóp rồi được ném đề như đúng rồi ấy!T làm được bài nhưng thấy dân tình bàn tán xôn xao về tiêu cực nên đâm ra cũng nản!T thi chi nhánh HP!

buồn với cách tổ chức thi của Agribank, tổ chức thi quá kém, mình thi TD làm đề lẻ vừa đọc đề thì vui vì mình có thể làm dc đến cuối buổi nhìn mà nản, như vậy thì ai chả giống ai, thôi ko hi vọng để khỏi phải thất vọng.

nói như bạn thì cứ ai nghiệp vụ từ 5 trở lên thì đi pv hả???? đi thi ở KV1 loạn hết cả lên như thế thì thiếu j người đc 5 điểm trở lên.
hôm đi thi thấy có 1 chú phát biểu ở trên bục là lấy đâu có 320 ng (tổng các nghiệp vụ TTQT,TD,KT...) đi pv thôi cơ mà

điểm thi chắc là lấy từ cao xuôgns thấp đủ chỉ tiêu nghiệp vụ nhân 2 cộng điểm tin,dưới điểm liệt 5 điểm bài nghiệp vụ là loại rồi
như năm ngoái là 19,5 j đó, năm nay tớ đoán phải cao lắm vì làm bài tập thể, đề lại ko phân loại, câu 3 điểm nhiều bạn lại gúc gồ đc mừ

Bạn Papaya ơi, tớ cũng chưa biết gì hết mà!Chưa có thông tin gì đâu ý!Chả biết mọi n thì thế nào, chứ t thấy con cháu thì vẫn phải thi như thường mà!T cũng chẳng dám chắc được là mình đỗ hay trượt nữa!Híc!Đi thi lại còn thiệt thòi, chả có mánh khóe gì hết!Khu vực 1 tổ chức thi bất công bỏ xừ ấy!Mình ngoan ngoãn làm bài, trong khi bao người quay cóp rồi được ném đề như đúng rồi ấy!T làm được bài nhưng thấy dân tình bàn tán xôn xao về tiêu cực nên đâm ra cũng nản!T thi chi nhánh HP!

không biết bao h mới có điểm đây, cứ chờ đợi trong hi vọng thế này kể cũng mệt, cứ dặn lòng đừng có mà hi vọng, thế mà cứ chốc chốc lại vào trang tuyển dụng của Agri F5 1 nhát. pó tay. cơm. canh

còn cái vụ cộng điểm ưu tiên nữa, chả biết sao ? ko biết con em trong ngành với mấy bác hợp đồng được cộng nhiêu điểm nhỉ .

Mới chiều nay mình được Agri kiu đi phỏng vấn nek, cuối cùng cũng ko uổng công ngày đêm dùi mài kinh sử....
Mình ko phải COCC j hết! Các bạn cứ hy vọng đi hen!

tiếp tục lịch sinh hoạt hàng ngày từ khi thi Agri về: Tắm -> măm tối -> f5 cái web Agri + ngóng cmt từ các thành viên Ub và Webkinhte
haizzzzzz...

Vui qua cả nhà ơi.
Chiều nay AGB Khu vực 1 gọi điện báo đi phỏng vấn rùi.
Chúc cả nhà may mắn. Hi vọng gặp lại cả nhà trong buổi phỏng vấn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,769
Thành viên mới nhất
skzmerch
Back
Bên trên