Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

chán cái đề tin học thế, huhu lý thuyết thì thì cho lập trình C với pascal năm đầu học ra trường mấy năm giờ chả nhớ gì cả... mất 20 điểm ồi

Ủa, bạn xutuyet noi đề Tin học là của Tín dụng, Kế toán hay là Kỹ sư Tin học vậy xutuyet?

Xutuyet thi vi tri nao vay? Chia se kinh nghiem voi nha.

Mình mới thi hqua xong. Đề thi tin 50% là giống hệt năm trước về các phím tắt word, dạng hàm tính exel (IF, MOD, INT, MAX, MIN, AVARAGE, ...) còn lại chỉ thay đổi số liệu tính toán áp dụng các hàm exel như trên. bạn cứ tham khảo và làm thử mấy đề tin học năm trước và tìm hiểu thêm một số phím tắt là sẽ làm tốt môn tin thôi. mà bạn thi KV2 hay KV3? Good luck!
Đề thi tin học khó lắm hả bạn. Nghe nói chủ yếu là phím tắt, còn về vấn đề gì nữa k bạn? Mình cũng sắp thi nên hỏi cho biết dễ ôn @@. Các bạn thi rồi bit thì chia sẻ nhé

đề thi tic học chỉ có trắc nghiệm thôi hay còn lý thuyết nữa hả bạn, có cà pấcl nữa hả

có bạn nào tìm đc đề chẵn tín dụng & tin học chưa vậy? share mọi người tham khảo với nha, thanks :)

cau 17: (40*8% + 120*10% + 40*15%)/200 = 10.6%

Mình cũng ra đáp án này.

---------- Post added 07-11-2011 at 09:33 AM ----------

chán cái đề tin học thế, huhu lý thuyết thì thì cho lập trình C với pascal năm đầu học ra trường mấy năm giờ chả nhớ gì cả... mất 20 điểm ồi

Chắc bạn xutuyet thi vị trí Kỹ sư Tin học rùi.

---------- Post added 07-11-2011 at 09:35 AM ----------

câu 1 : 800 = (5000*0.15*(1+0,15)^t))/((1+0,15)^t - 1)
=> t = 19,8 => số kỳ là 19 hay 20 nhỉ?

Số kỳ là 20, đáp án b.

tin học văn phòng thì thi cho có lệ - chứ cũng ko có ji khó cả. bao gồm bộ tin học văn phòng- phím tắt và đặc biệt các lệnh của excel thì chắc chả bao h dùng đến trong cuộc sống hàng ngày..............

cái chính là sự lộn xộn lúc thu bài nên ng này chép dc bài ng kia ................. cơ hội làm bài tập thể .............

hẹn 7h 30 mà rủng rỉnh đến 10h mới bắt đầu thi..........

nói chung là đợt này tuyển dù làm đc bài mà cũng chả có tự tin ji hết ^^ làm đc mà ko đc gọi thì cũng ko có gì cần thắc mắc đâu - rất là hên xui

đc cái lớn nhất là lần đầu đc vào TTHNQG và thấy nó hoành tráng - chỗ các cụ làm việc có khác. nhiều em xì tin tranh thủ chụp chọet lắm ^^

Nói chg là cánh cửa này hẹp lắm, cơ hội quá mong manh.

---------- Post added 07-11-2011 at 09:42 AM ----------

đáp án a . Vo =a*{[1-(1+i)^-n]/i}=256444115

Đáp án a và đáp án c chỉ chênh nhau có 10d, hix, sai số vậy thì bít làm sao?

---------- Post added 07-11-2011 at 09:48 AM ----------

đề thi tic học chỉ có trắc nghiệm thôi hay còn lý thuyết nữa hả bạn, có cà pấcl nữa hả

đề thi tin là trắc nghiệm 100% hả bạn?

Đề thi Tin học (các vị trí trừ vị trí Kỹ sư Tin học) trắc nghiệm 100%.
Trả lời đúng 2d/câu.
Trả lời sai trừ 1d/câu.
Ko trả lời 0d/câu.

---------- Post added 07-11-2011 at 10:00 AM ----------

Các bạn giải đề lẻ vào chia sẻ nhé
7.c
8.a
11.b
12.d
14.d
15.a
17 ???
Đúng ko nhỉ?

Tớ khác bạn những câu trên
7.a
8.c
11.c
12.a
14.c
15.d
17 c
Thế còn bài tự luận, bạn trả lời thế nào?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,578
Số bình luận
528,097
Tổng số thành viên
351,877
Thành viên mới nhất
Khaminh2069
Back
Bên trên