Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

chị ở chi nhánh gọi rồi mà chưa thấy trên web nói địa điểm thi gì hết :((

Chúc mừng bạn, được gọi là mừng rùi, mình còn dài cả cổ đây mà chưa thấy gì hết nà huhu :"(

Thực ra chị ấy chỉ nói là em còn giữ tờ biên nhận hôm nộp hồ sơ ko? Nhớ mang đi lúc đi thi nếu ko có là ko được thi đâu :-ss Mà đến h vẫn chưa bít m thi ở đâu nữa :-ss

uầy, chả có cao thủ nào cho ý kiến về câu hỏi của mình nhỉ? toàn thấy nói chuyện chạy chọt... theo ý kiến của mình, các bạn nộp hồ sơ rồi thì sẽ đựoc gọi thôi, còn đã xác định nộp hồ sơ thì cứ thử sức đi, lăn tăn gì mấy chuyện kia, có lăn tăn thì đừng có nộp ngay từ đầu... mình đang xem đề thi kế toán ngân hàng No, k có bạn nào cùng quan tâm nhỉ...

Mình nộp đơn ở An Giang KV4, không biết đề thi như thế nào?chắc có tiêu cực rồi, chán thật.

---------- Post added 01-11-2011 at 10:29 PM ----------

Mình thi kế toán, mình đã làm ngân hàng chính sách được 6 năm, nay nghỉ việc nhưng xin việc làm mới khó quá.Thi thì càng chua hơn

---------- Post added 01-11-2011 at 10:33 PM ----------

Nếu ai có thể lo cho tôi vào làm đươc thì 90 t cũng ok
mình không nghĩ khi bạn đã chi thì sẽ làm được dài lâu đâu,có 1 người bạn của mình cũng đã chi đã đi làm nhưng 1 thời gian là họ sa thải mặc dù khong sai qui định gì cả.họ nhận bạn vào làm nhưng không có "ô dù" bạn khó mà trụ lại được

Mình tưởng cứ được nhận hồ sơ là ung dung đi thi chứ, vì lúc nộp họ đã xem kỹ rồi mới viết giấy biên nhận mà, cần gì phải gọi điện!

---------- Post added 02-11-2011 at 08:36 AM ----------

Thực ra chị ấy chỉ nói là em còn giữ tờ biên nhận hôm nộp hồ sơ ko? Nhớ mang đi lúc đi thi nếu ko có là ko được thi đâu :-ss Mà đến h vẫn chưa bít m thi ở đâu nữa :-ss
hic, sao lúc ấy bạn không hỏi chị ấy luôn!

:)) Trùng lịch với VCB SGD rồi, bít chọn bên nào đây, nghe chừng có vẻ VCB công bằng và minh bạch hơn chăng???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên