Kinh nghiệm thi tuyển & phỏng vấn vào AgriBank - NHNNo

Thân chào cả nhà! em mới nộp hồ sơ thi tuyển vào vị trí tín dụng agribank mà không biết bây giờ họ thi theo hình thức trắc nghiệm hay tự luận. hix. Mọi người giúp em với.........
ah em thi đợt tuyện dụng toàn hệ thống đợt này. hạn nộp hồ sơ 25,26-10 anh em nộp thi cho vui!

Hj! Minh đậu chi nhánh Hiệp Phước bạn ah! ^^

---------- Post added 12-12-2011 at 12:25 PM ----------

Sướng ghê nhé! Mình bị chuyển đi CN khác.. add nick yahoo làm quen đi..nick mình nè vythuykieu_ktv ...Bạn nào thích thì add lun nhé! Thêm bạn thêm vui! ^^

---------- Post added 12-12-2011 at 12:27 PM ----------

mà kế toán là làm gì thế các bạn nhỉ? GDV ah...
Hì, đúng là rất có duyên với bạn meokungz í, lúc đầu mình nộp HV, đi pv cũng gặp bạn nì sau đó thì lại bị phân công về cùng 1 chi nhánh, mình cũng ở Hiệp Phước. Làm quen nhé. chúc mừng mọi người đã đậu Agri và chân thành cám ơn UB đã tạo điều kiện cho tụi mình gặp gỡ trao đổi như thế này. Mình vui lắm!!!

Hì, đúng là rất có duyên với bạn meokungz í, lúc đầu mình nộp HV, đi pv cũng gặp bạn nì sau đó thì lại bị phân công về cùng 1 chi nhánh, mình cũng ở Hiệp Phước. Làm quen nhé. chúc mừng mọi người đã đậu Agri và chân thành cám ơn UB đã tạo điều kiện cho tụi mình gặp gỡ trao đổi như thế này. Mình vui lắm!!!
Chúc mừng bạn nhé ^^, chờ đợi cũng bõ nhỉ hi hi, mìn cũng giống bạn, mặc dù không được ở chi nhánh mình đăng ký nhưng mà không sao, có việc làm là thấy zui lắm rồi ^^, zui wa' nên tới giờ vẫn chưa đi ngủ, chưa cả đi măm hi hi ^^, chi nhánh đó có xa nhà bạn ko?

---------- Post added 12-12-2011 at 01:40 PM ----------

minh cung dau roi moi ng oi. Cam on ub,ưebkinhte,cam on cac ban gan xa tren dien dan nhe. Minh that nghiep gan 8thag roi, di thi,pv,nop hso khoang hon 40ngan hag va cty, gio co kq nay minh rat vui. Troi k fu log ng dug k ca nha

a,mih dau cn hoc mon,co ai dau k lam quen nhe
Chúc mừng nhé, trời không phụ lòng người mà ^^

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

đã quá...có chị Hân làm bạn rùi àh...niềm zui nhân đôi ngen! hj...em là nhỏ tuối nhất đội hình đó...Bao h chị đi hoàn thiện hồ sơ zậy..chị em mình hẹn rùi đi chung cho zui!

lại tiếp tục chờ đợi kq kv5. chiều nay hi vọng là sẻ có kq. thiệt là hồi hộp quá đi.....

cam on meokungz voi bichqui nhe, cac ban dau agri theo mih deu gioi va xung dang. Sau nay la dong nghiep jup do nhau nhieu nhe. Chuc moi ng khoi dau cong viec suon se, va minh cung the.hjhj

hehe, mình cũng đậu rồi, bên chi nhánh gọi bảo mai đi làm luôn mới kinh chứ ^^
thế là kết thúc những tháng ngày nộp hồ sơ miệt mài và chinh chiến vất vả
hên là mình thi Phú Nhuận lấy ít mà ko bị chuyển chi nhánh khác, rất vui đc biết các thành viên mới của ngôi nhà Agribank
đặc biệt cảm ơn cả nhà UB đã tận tình cung cấp trao đổi thông tin cho bọn mình tham khảo
P/s:em yêu bác Nông quá đi mất ^^ là lá la

hehe, mình cũng đậu rồi, bên chi nhánh gọi bảo mai đi làm luôn mới kinh chứ ^^
thế là kết thúc những tháng ngày nộp hồ sơ miệt mài và chinh chiến vất vả
hên là mình thi Phú Nhuận lấy ít mà ko bị chuyển chi nhánh khác, rất vui đc biết các thành viên mới của ngôi nhà Agribank
đặc biệt cảm ơn cả nhà UB đã tận tình cung cấp trao đổi thông tin cho bọn mình tham khảo
P/s:em yêu bác Nông quá đi mất ^^ là lá la

ui choi, suong nha. Co can lap topic thao luan che do lviec voi luong thuong k ca nha?minh chua biet j het.

Co ai dau chi nhanh hoc mon mai di nhan viec voi minh k?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên