Kinh nghiệm thi tuyển Nhân viên Kế toán Toyota Motor Vietnam

Như tít ạ, em vừa nhận được mail mời đi thi viết vị trị nhân viên phòng kế toán của Toyota. Họ bảo là thi IQ, English và nghiệp vụ kế toán nữa. Có bác nào từng thi kế toán toyota cho em hỏi là thi nghiệp vụ kế toán thì là thi như thế nào với ạ, để em biết đường mà ôn tập. Hic tại em trái ngành nên phải học trước. Cảm ơn các bác rất rất nhiều :D

Có hỏi về chuyên ngành ko bạn? Mỗi người khoảng mấy câu vậy?

Tớ thi PU thì có 4 người phỏng vấn ( đều thuộc phòng PU ).mỗi người hỏi 1, 2 câu gì đấy. Không biết có hỏi chuyên môn không nhưng vị trí của tớ thì có người hỏi có người không.

Ừ, English hết. Cứ bình tĩnh và suy nghĩ rồi chậm rãi trả lời. Tớ vẫn xác định thế mà vào phòng tự nhiên vẫn run, k trả lời được như mong muốn :(
Câu hỏi thì chắc chắn đầu tiên sẽ có giới thiệu bản thân :((((

hỏi giống vòng 1 nhưng những người khác hỏi và kỹ tính hơn. Theo tớ thấy là như thế bạn ạ.
Thế này thì vòng 3 liệu có giống vòng 2 nhưng kỹ tính hơn nữa ko nhỉ? Thế này thì dù cố gắng thế nào giấc mơ Toyota của mình cũng ko thành hiện thực nổi :(

Thế này thì vòng 3 liệu có giống vòng 2 nhưng kỹ tính hơn nữa ko nhỉ? Thế này thì dù cố gắng thế nào giấc mơ Toyota của mình cũng ko thành hiện thực nổi :(
To doc tren website chi thay phong van 2 vong, khong biet thuc te laf phong van 2 hay 3 vong nhi?

To doc tren website chi thay phong van 2 vong, khong biet thuc te laf phong van 2 hay 3 vong nhi?
T cũng không rõ, hôm test t bị trùng lịch vs chỗ khác nên ko tham gia mà, thấy mấy bạn trước đó bảo pv 3 vòng, chắc lần này chất lượng ứng viên tốt nên phải lọc nhiều chăng.

Cai do thi cung chua chac.Haizz. Mong lung qua di.

Cac ban chua thi hom nao di phong van hoi ho xem hom nao co ket qua cho do sot ruot nhe :)

Xin lỗi! Cho mình hỏi không liên quan một tí. Mọi người có ai nộp kế toán của Denso đợt vừa rồi không?

Ừ, English hết. Cứ bình tĩnh và suy nghĩ rồi chậm rãi trả lời. Tớ vẫn xác định thế mà vào phòng tự nhiên vẫn run, k trả lời được như mong muốn :(
Câu hỏi thì chắc chắn đầu tiên sẽ có giới thiệu bản thân :((((
Cậu ơi cậu được hỏi những câu gì vậy? Phỏng vấn nhóm hay cá nhân thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên