Kinh nghiệm thi NV Quan hệ khách hàng

Em chào anh chị, em là sinh viên mới tốt nghiệp đại học Thăng Long, em có làm hồ sơ thi vào ngân hàng Á Châu vị trí Nv Quan hệ khách hàng. Tình hình là em vừa nhận được tin nhắn của ngân hàng đến thi vào 8h sáng ngày 24/4/2014 tại P401, tầng 4, 365-367 Hoàng Quốc Việt mà em vừa mừng vừa run, cả sợ nữa ạ. huhu. Đây là lần đầu tiên em đi thi và phỏng vấn, mọi người có kinh nghiệm gì chia sẻ em với ạ!!!! Em cảm ơn mọi người trước ạ!!!

mình cũng vừa nhận tin nhắn thi hôm 25/4 này bạn ở, nhưng ở Phan Chu Trinh, Hoàn Kiếm. mình cũng là lần đầu tiên đi phỏng vấn. tự tin lên nào.

Chào b :)) m cũng mới ra trường, cũng học trường đh Thăng Long nè. Mình đang làm ở tech. Theo m bít ACB có 2 vòng test - pv, test thì b lên mạng tìm hiểu bộ đề xem gồm nd chủ yếu thi là gì và tập trung ôn theo đó còn vòng pv quan trọng tự tin b à. :D

Chào b :)) m cũng mới ra trường, cũng học trường đh Thăng Long nè. Mình đang làm ở tech. Theo m bít ACB có 2 vòng test - pv, test thì b lên mạng tìm hiểu bộ đề xem gồm nd chủ yếu thi là gì và tập trung ôn theo đó còn vòng pv quan trọng tự tin b à. :D
hi, cảm ơn b nhé, nhờ có mn mình cũng đỡ run hơn rồi. hii

cho mình hỏi mình nộp hồ sơ trực tuyến nếu họ nhận được mail họ có xác nhận lại không

tớ có nhận được mail tự động mà, còn gọi thi hay pv thì ngân hàng đều nt vào đt hết. t vừa nhận được tn mời pv xong. hii

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,654
Thành viên mới nhất
kyzsvaass968020
Back
Bên trên