Kinh nghiệm PV vào ngân hàng Việt Á

B ơi cho mình hỏi bạn đã pv vị trí GDV chưa? Chỉ cần nộp CV rồi đi pv à, có cần thi tuyển gì ko? T ko học chuyên ngành NH nên rất sợ thi mấy cái Nghiệp vụ, mong b tl giúp mình, cảm ơn ạ
mình pv 5p là ra, ko bik tùy người pv nhưng mình pv ko hỏi về nghiệp vụ, đưa ra câu hỏi mẹo mình trả lời xem mình phản ứng nhanh hay cách trả lời thông minh ko thôi

mình đc báo lương thử việc rồi,mà mảng mình khác bạn nên chắc chắn cách pv,làm việc và mức lương khác.Tuy quy mô bank nhỏ nhưng đc mấy chú bảo vệ nói ở đây rất sướng và nhàn,lương có khi nhỉnh hơn mặt bằng chung các bank lớn.Mình ở HCM
b làm bộ phận nào, gdv thì bao nhàn, nhưng lương ko cao. mình từng làm việt á 1 time, còn làm tín dụng thì cho vay hơi khó.nên nhìu ng cũng nãn

b làm bộ phận nào, gdv thì bao nhàn, nhưng lương ko cao. mình từng làm việt á 1 time, còn làm tín dụng thì cho vay hơi khó.nên nhìu ng cũng nãn
Bạn làm vietabank 1 time, cho mình hỏi xíu, chuyên viên hỗ trợ tín dụng thì ntn bạn nhỉ, có áp lực hay khó khăn gì ko. Cảm ơn bạn

mình cũng nhận thư nhận việc ở cn buôn mê. mà có ai biết trung tâm giám sát và hỗ trợ tín dụng là ở đâu không

Bạn nào đã làm ở việt á rồi cho mình hỏi xíu với. Mình vừa nhận được ofee đi làm mà chưa biết môi trường lv ở đây thế nào. Làm bên tín dụng cho vay có khó kiếm kh ko mấy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên