Kinh nghiệm PV vào ngân hàng Việt Á

bạn là nữ chiều cao 1m5 cũng ok rồi,ghi CV thêm vài cen ko sao đâu,cứ mang guốc cao + búi tóc là ok.phòng mình vừa có bạn nữ cũng ko cao đc nhận vào làm quản trị dự án sn 91 thôi.Nếu có kinh nghiệm thì bạn có thể nhận chính thức hưởng 100% lương ngay,còn nếu ko có kinh nghiệm bạn có thể 2 dạng: học việc 1-2 tháng ( không lương),thử việc ( 85% lương chính thức ).Nếu pv bạn cũng nói tham gia các hoạt động + thực tập gì đó,đừng nên nói ko có kinh nghiệm gì,nếu ngta kêu bạn học việc ko lương thì bạn cứ nói em muốn đc thử việc có chi phí trang trãi không sao đâu.
Bản thân mình chả có kinh nghiệm gì mới vừa nhận bằng cuối tháng 4,hiện tại thử việc gần 1 tháng nè.Bạn tự tin đi
Bạn sky boy ơi cho mình hỏi mới ra trg chưa có bằng, việt á có cho nợ bằng k b?

Trên UB có anh Hungviet làm công tác tuyển dụng bên Việt Á luôn đó. Các bạn tham khảo thông tin từ anh ấy đi

Có bạn nào đi phỏng vấn và có kết quả ở việt á chi nhánh bắc ninh chưa?

Cho e hỏi pv GDV của Việt Á bank qua 2 vòng phải ko ạ? Mai e đi pv sơ tuyển mà ko biết gì, e ngoại đạo nên ko biết nghiệp vụ, có ac nào pv vị trí GDV r có thể cho e ít kinh nghiệm ko ạ. E cảm ơn mọi người

Bạn cũng pv CN BN à? có thông tin gì chưa bạn?t pv từ 11/08 mà im re luôn rồi. Hôm đó pv cũng khá tốt:D
T pv ở Hội sở bên Hàn Thuyên cơ. Bạn pv ở BN ah? mai t mới đi pv sơ tuyển. Đang muốn hỏi thêm kinh nghiệm vì t dân ngoại đạo mà pv lần đầu hơi run :(

T pv ở Hội sở bên Hàn Thuyên cơ. Bạn pv ở BN ah? mai t mới đi pv sơ tuyển. Đang muốn hỏi thêm kinh nghiệm vì t dân ngoại đạo mà pv lần đầu hơi run :(
Mình hôm đó cũng pv ở hội sở. có 3ng pv và 1ng trên wc nữa.hỏi toàn nghiệp vụ.hôm đó mình pv HTTD. thấy cũng ok mà ko thấy tăm hơi gì:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,582
Thành viên mới nhất
chadapri33win
Back
Bên trên