Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Em là con trai nên vào CVQHKH nhé! GDV e ko " đấu" lại đc với con gái đâu. Đây là vị trí mặc định của phụ nữ rồi ( có nam nhưng rất ít). Cứ nghe a đi. Ko quan trọng là áp lực hơn hay ko hơn mà họ ko mấy khi tuyển nam cho vị trí này. Phí cơ hội.
a ơi.cho e hỏi với.a nhận đc mail cảm ơn r ạ??? lại đang nghe hoang mang-hồ quỳnh hương r :(

a ơi.cho e hỏi với.a nhận đc mail cảm ơn r ạ??? lại đang nghe hoang mang-hồ quỳnh hương r :(
Cậu ơi cậu vẫn chưa điện hỏi à cậu.

Sáng nay nhân sự gọi cho tớ báo là htrc pv t mang hồ sơ nhưng còn thiếu hộ khẩu, chứng minh công chứng. Họ hẹn bổ sung , nên tớ cũng chưa lấy được giấy đâu.

hihi tớ vừa được gọi KHCN bên HD rùi, sáng t2 đến lấy thư và bổ sung hồ sơ:).
Các a c có kinh nghiệm cho e hỏi làm KHCN bên HD và ACB thì nên cái nào hơn ah:)

Mọi người cho mình hỏi... có ai đi làm bài test vị trí KHCN hôm 26/2 tại hội sở TPHCM đã có kết quả chưa ạ... có ai đc gọi đi pv chưa? sao k thấy liên lạc j cả chắc tạch rùi huhuhu

Chỉnh sửa lần cuối:
hihi tớ vừa được gọi KHCN bên HD rùi, sáng t2 đến lấy thư và bổ sung hồ sơ:).
Các a c có kinh nghiệm cho e hỏi làm KHCN bên HD và ACB thì nên cái nào hơn ah:)
chúc mừng c nhé. sáng thứ 2 mấy giờ đấy :). hồ sơ có những gì c nhỉ. t nghe láng máng k biết là cần những giờ :3
.

chúc mừng c nhé. sáng thứ 2 mấy giờ đấy :). hồ sơ có những gì c nhỉ. t nghe láng máng k biết là cần những giờ :3
.
hi thanks c nha:). 9h sáng t2 lên tầng 11 số 32 Trần Hưng Đạo bổ sung hồ sơ (gồm: thông tin ứng viên theo mẫu HD, SYLL, Hộ khẩu, CMT, Giấy khám sức khỏe, văn bằng chứng chỉ, 2 ảnh 3x4 )

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,580
Số bình luận
528,099
Tổng số thành viên
351,889
Thành viên mới nhất
DAHUULOC
Back
Bên trên