Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Cậu ơi sáng nay tớ gọi điện cho chị Quỳnh nhân sự, hỏi về việc này. Chị ấy bảo tớ gửi mail để lại thông tin chị kiểm tra.

Chị ấy vừa mail lại cho tớ
“ Dear Quỳnh,
Hiện đã có thư mời nhận việc cho em tại vị trí Chuyên viên QHKHCN.
Mời em chiều mai 2h đến tầng 11, số 32 Trần Hưng Đạo để nhận thư mời nhận việc nhé!”
Cậu cũng gọi điện lên hỏi xem nhé.
Chưa nhận được điện thoại hay sao mà t cảm giác chưa vui hẳn huhu
Chúc mừng c nha:), vậy là QHKH cũng thông báo hết rùi ah:(, ngồi đợi mail cảm ơn vậy:(, ah bạn ơi cho mình xin số c Quỳnh nhân sự được ko:)

ôi vừa gọi hỏi Chị Quỳnh, chị bảo KHCN chưa thông báo, dự kiến trong tuần này sẽ thông báo, vậy là vẫn còn chút hi vọng:)

Chúc mừng c nha:), vậy là QHKH cũng thông báo hết rùi ah:(, ngồi đợi mail cảm ơn vậy:(, ah bạn ơi cho mình xin số c Quỳnh nhân sự được ko:)
Bạn ơi tớ là bị trượt DN được chuyển sang cá nhân , chắc KHCN vẫn chưa thông báo hết đâu.

Số chị Quỳnh nhân sự 043 936 3558

Vậy bọn mình hẳn đang có thể hy vọng dù nhỏ :D. Nếu đc gọi cậu tbao với nhé.
ok c.mong là có cơ hội thông báo cho c :(
Cậu ơi sáng nay tớ gọi điện cho chị Quỳnh nhân sự, hỏi về việc này. Chị ấy bảo tớ gửi mail để lại thông tin chị kiểm tra.

“ Dear Quỳnh,
Mời em chiều mai 2h đến tầng 11, số 32 Trần Hưng Đạo để nhận thư mời nhận việc nhé!”
chúc mừng c nha :).có bạn gọi rồi thì chị ấy bảo là CN chưa có kq :(((((((((

KHCN cạnh tranh với nhau thôi đã đủ đông và mệt rồi giờ DN lại nguyện vọng 2 sang nữa...hic tiếp tục chờ đợi...

“ Dear Quỳnh,
Hi. Chúc mừng em nhé! Vậy là toại nguyện rồi nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên