Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Tuần trước mình có gọi hỏi về kết quả thi KHDN thì chị ý bảo đang gửi kết quả lên để duyệt mà sang cuối tuần này vẫn chưa thấy gì.

Mà trước tớ thấy mấy bạn đỗ khcn ở hdbank thì ít nhất là 3tuan mới co kqua. Sao bạn kia có kqua sớm nhỉ

Tớ nghĩ là hội đồng đang phân vân bạn í vs 2,3 bạn khác nữa nên gọi lên xem tnao. Mng cứ bình tĩnh . Mai bạn í về chak sẽ lên đây thông báo tình hình cho mng hóng :)

Tớ nghĩ là hội đồng đang phân vân bạn í vs 2,3 bạn khác nữa nên gọi lên xem tnao. Mng cứ bình tĩnh . Mai bạn í về chak sẽ lên đây thông báo tình hình cho mng hóng :)
mọi người bình tĩnh. e nghĩ e đang bị phân vân nên mới gọi thôi, chứ đã chính thức đâu. mai có gì e sẽ thông báo ngay. là trượt hay đỗ ạ. e cũng thấy lạ là gọi e sang bên 98b trần hưng đạo chứ không phải 32 trần hưng đạo. vì e hỏi mấy bạn e đi thi cũng k ai được gọi. k bit là thế nào?

T cũng phỏng vấn khdn hôm 13 đây. k thấy trả lại. nh có gì khác đâu. đợi mãi vẫn chưa thấy có kết quả.

Mọi người cho mình hỏi. Hôm qua mình mới nhận được thông báo tham dự buổi phỏng vấn sơ tuyển vị trí Chuyên viên Quản lý và Hỗ trợ tín dụng khu vực Hà Nội
"-Thời gian: 9h00, Thứ Hai, ngày 03/03/2014
-Địa điểm: Tầng 11, Số 32 Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội
Lưu ý: Anh/chị mang theo CMND khi đến tham dự phỏng vấn"

Không biết mọi người đợt vừa r đi có mang hồ sơ đầy đủ k. Cái bài viết về tuyển dụng mình k nhớ ở đâu nữa ==

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,695
Thành viên mới nhất
viecoi
Back
Bên trên