Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

anh huy ơi nhưng họ gọi e sang bên 98b trần hưng đạo, mà bảo mai lên để xem xét. k hiểu là thế nào?
A ko bit. Chắc e sẽ làm ở PGD 98 THĐ. Hôm a pv vị trí Doanh nghiệp họ bảo a hợp với cá nhân hơn, sao ko apply sang cá nhân nên chắc out thật rồi.

A ơi sao mãi chưa có kết quả khdn nhỉ. lại còn đăng tuyển tiếp là sao. ai được gọi thì lên tiếng cho mọi người biết nhá

A ơi sao mãi chưa có kết quả khdn nhỉ. lại còn đăng tuyển tiếp là sao. ai được gọi thì lên tiếng cho mọi người biết nhá
A ko bit. Đề nghị ai đc gọi thì lên tiếng cho anh em còn biết. Đành rằng biết là là sẽ " chết" nhưng chưa thấy " giấy báo tử" chưa yên tâm. hix.

Mình vừa gọi hỏi chị Quỳnh nhân sự thì thấy bảo là chưa có kết quả đâu. Nếu có kết quả khcn sẽ đc email ( kể cả trượt vẫn nhận email) và đt ( nếu đỗ). Các bạn cứ yên tâm , k phải lo lắng. Cứ tiếp tục hi vọng thôi :)

Mình vừa gọi hỏi chị Quỳnh nhân sự thì thấy bảo là chưa có kết quả đâu. Nếu có kết quả khcn sẽ đc email ( kể cả trượt vẫn nhận email) và đt ( nếu đỗ). Các bạn cứ yên tâm , k phải lo lắng. Cứ tiếp tục hi vọng thôi :)
hix thế sao có bạn đã được gọi rùi kìa:(, haiza chả lẽ ngồi đợi mail báo trượt cho khỏi ngóng ta;))

Chak là hội đồng phân vân trường hợp của bạn ấy . Mnguoi cứ đợi thôi , mình nghĩ sắp có kết quả r

Chị Quỳnh là cái chị ở phong nhân sự đeo kính hả bạn?Chị ấy bảo bao giờ thì có kết quả thông báo vậy bạn?

Uh , chính chị mà gửi mail cho chta ấy :D. Mình cũng hỏi nhưng chị ấy bảo cái này phụ thuộc vào qdinh của các sếp haizzz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên