Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

hi, em cứ đợi mãi chẳng thấy, cơ mà tưởng gặp anh hôm đấy hóa ra a phỏng vấn bên doanh nghiệp.:))) chắc phải 1 tuần ý anh nhỉ?

hi, em cứ đợi mãi chẳng thấy, cơ mà tưởng gặp anh hôm đấy hóa ra a phỏng vấn bên doanh nghiệp.:))) chắc phải 1 tuần ý anh nhỉ?
A phỏng vấn bên DN từ hôm 13, đến nay đã là 10 ngày rồi. Test a còn thi trước tết cơ ( 15/01)

=)). may ra có oceanbank thì 1 tuần, bank khác ít nhất 2 tuần trở lên, đỉnh điểm mình từng biết là bác SHB từ lúc pv xong đến có kết quả là 4 tháng nhóe :D. ko có gì là ko thể.

=)). may ra có oceanbank thì 1 tuần, bank khác ít nhất 2 tuần trở lên, đỉnh điểm mình từng biết là bác SHB từ lúc pv xong đến có kết quả là 4 tháng nhóe :D. ko có gì là ko thể.
Ngủ đi em ơi. Lấy sức mà thi chứ. Hóng hết cả mát rồi.

Hehe. E thấy cái hội sở chắc khó lắm lại chưa có kinh nghiệm NH nên chỉ dám apply chi nhánh thôi.hịi
Tùy thôi, có người đỗ được chỗ khó mà trượt chỗ dễ đấy em à. Có thể do may mắn hoặc gặp hội đồng phù hợp với con người đó.

Đã ai được gọi chưa? Thấy có người thi vị trí QHKHDN ở HP hôm nay được gọi chuẩn bị đi làm rồi.

các bạn cho mình hỏi. nộp CV qua mail của HDbank có mail trả lời tự động không?lúc sáng mình nộp mà không thấy trả lời gi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,629
Thành viên mới nhất
sukiwaterhousem
Back
Bên trên