Review Kinh nghiệm Phỏng vấn sơ loại tại Ngân hàng HDBank năm 2014

Đề cũng hơi khó. IQ ôn ở trang cannao ( ôn cả hình nhé! A thấy bảo ko dính đến hình nên câu nào có hình là bỏ qua, đến hôm thi gặp toàn hình là hình). TA thì a chịu, nghiep vụ khá dài và rộng đấy ( 45p nghiệp vụ cơ mà)
em hôm test về cùng thang máy anh đây, kết quả phải ra tết nhỉ

em hôm test về cùng thang máy anh đây, kết quả phải ra tết nhỉ
À thế à, chào em. Chắc phải ra tết rồi. Ai có thông tin thì ới lên 1 tiếng cho mọi người biết mà check mai. Ai ko đc đỡ phải chờ đợi, ai được còn bit để mà đi. Chúc mọi người đều may mắn nhé!

mọi người bình tĩnh nhá. chưa có kqua đc đâu. mai những người chưa thi còn thi lại cơ mà. xong mới pv vòng cuối... ai thi rồi cho ít kn với :))

hé hé. thế nào mà điểm tiếng anh mình sida lắm mà nhận được tin nhắn đi pv vòng cuối . có ai nhận được tin nhắn ko vậy

Anh chị ơi cho e hỏi, em được gọi đi phong vấn sơ tuyển ở HD bank thứ 6 này vị trí QHKHCN không biết là sơ tuyển có phải thi luôn k ạ? anh chị chia sẽ kinh nghiệm e với ạ.thanks mọi người ạ.

Anh chị ơi cho e hỏi, em được gọi đi phong vấn sơ tuyển ở HD bank thứ 6 này vị trí QHKHCN không biết là sơ tuyển có phải thi luôn k ạ? anh chị chia sẽ kinh nghiệm e với ạ.thanks mọi người ạ.
Sơ tuyển xong 1, 2 ngày là thi. PV cứ bình tĩnh, ăn mặc chỉnh tề, gọn gàng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,607
Thành viên mới nhất
chloemoriondome
Back
Bên trên