Kinh nghiệm phỏng vấn Sacombank!!

Anh chị nào đã phỏng vấn vị trí GDV ở Hội sở Sacombank rồi cho em ít kinh nghiệm với!! Ngày 6.8 này e có lịch phỏng vấn. Giúp em với nha anh chị!! Cảm ơn anh chị rất nhiều!!

Mình nộp hồi tháng 4. Tháng 6 mới thi, 2 tháng sau mới đc đi pv đó bạn..

bạn tên Huyền Ly à, bạn thi cùng đợt sáng thứ 4 với mình luôn í ^^. Đúng là thi từ đầu tháng 6 tưởng rớt ngờ đâu 2 tháng sau mới kêu pv, nghe nói Sacom pv là hỏi tùm lum quay đủ đường luôn đó :))

bạn tên Huyền Ly à, bạn thi cùng đợt sáng thứ 4 với mình luôn í ^^. Đúng là thi từ đầu tháng 6 tưởng rớt ngờ đâu 2 tháng sau mới kêu pv, nghe nói Sacom pv là hỏi tùm lum quay đủ đường luôn đó :))
Bạn tên gì vậy? Bạn PV giao dịch viên luôn hả? Mình 9h30 á. Chờ dài cả cổ bạn ơi!!

bạn nào có file tổng hợp những câu hỏi đề thi tuyển nhân viên của ngân hang agribank cho mình xin nhé! chân hành cảm ơn

hai tháng mới có lịch pv ah? hèn j có kwa test tháng 7 mình đợi dài cổ nè. pv sao chia sẻ với nha mấy bạn

hic, tưởng bác chia sẻ kinh nghiệm, có đề thi của các ngân hàng đấy ạ, kinh nghiệm phỏng vấn thì hình như cũng có bác nào đó chia sẻ trong diễn đàn rồi ạ, bác chịu khó tìm xem.
Chúc bác may mắn
xem nghiệp vụ kế toán ngân hàng nha bác! còn lại mấy câu hỏi như bình thường mình đi pv thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,800
Thành viên mới nhất
u8883com
Back
Bên trên