Kinh nghiệm phỏng vấn nhóm tại Techcombank...

mình thấy ghi nói mang theo mẫu của ngân hàng là thế nào hic
Bạn pv vị trí gì? Tớ là GDV, Mang mẫu thông tin ứng viên của Tech đúng k bạn? Là cái CV đó mà, ở trên web Tech ý, mình tải về rồi in ra bản cứng mang đi.. :D Cái này lúc mình nộp hsơ cho Tech cũng có mà.

4. NHỮNG ĐIỀU CẦN LƯU Ý:

_ Nhớ SBD dự thi.

_ Các ứng viên đến trước 10 phút trước giờ phỏng vấn.

_ Mang theo thông tin ứng viên theo mẫu của Techcombank

_ Ăn mặc trang phục lịch sự, gọn gàng.

_ Các ứng viên trúng tuyển nhưng không có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời/ bằng tốt nghiệp từ giờ cho đến hết tháng 4 sẽ không được tham gia tuyển dụng đợt này.

Bạn pv vị trí gì? Tớ là GDV, Mang mẫu thông tin ứng viên của Tech đúng k bạn? Là cái CV đó mà, ở trên web Tech ý, mình tải về rồi in ra bản cứng mang đi.. :D Cái này lúc mình nộp hsơ cho Tech cũng có mà.

4. NHỮNG ĐIỀU CẦN LƯU Ý:

_ Nhớ SBD dự thi.

_ Các ứng viên đến trước 10 phút trước giờ phỏng vấn.

_ Mang theo thông tin ứng viên theo mẫu của Techcombank

_ Ăn mặc trang phục lịch sự, gọn gàng.

_ Các ứng viên trúng tuyển nhưng không có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời/ bằng tốt nghiệp từ giờ cho đến hết tháng 4 sẽ không được tham gia tuyển dụng đợt này.
cám ơn bạn nha hihi mình cứ nghĩ phải mang hồ sơ hihi

cám ơn bạn nha hihi mình cứ nghĩ phải mang hồ sơ hihi
Tớ lúc đầu cũng định mang cả hsơ đi luôn cơ.. :))) nhưng đọc mail thì chỉ cần mang mỗi cái ý.. @@
Đợi mai các bạn đi pv về rồi hỏi lại xem..đỡ phải mang nặng..hehe

Không giới hạn thời gian cụ thể nhưng tổng thời gian cho các nhóm từ khi nhận đề tài đến khi thuyết trình xong chắc khoảng nửa tiếng - 40p em ạ. Tự phân công em nhé.
dạ, cảm ơn anh nhiều . anh ơi, chủ đề gồm những gì hả anh ?? chưa bao giờ em pv nhóm cả nên gà mờ quá anh ơi.

t thi 13h30 25/03, vtri cvkhcn, bảo check mail mà chả thấy mail j cả hxhx..thế là mag mỗi mẫu đơn của Tech thôi hả các b?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,590
Thành viên mới nhất
kurtcobainmerch
Back
Bên trên