Review Kinh nghiệm phỏng vấn GDV Seabank

hôm nay có b nào đi pv và test ở Yên Phụ ko? sáng nay mình qua vòng pv sơ tuyển & test rồi, ko biết còn vòng thi nào nữa ko hay pv luôn, vì cũng ko đc nói cụ thể.

hôm nay có b nào đi pv và test ở Yên Phụ ko? sáng nay mình qua vòng pv sơ tuyển & test rồi, ko biết còn vòng thi nào nữa ko hay pv luôn, vì cũng ko đc nói cụ thể.
Hôm đó thi xong, t có hỏi chị áo đen coi thi ý, c ý bảo còn vòng phỏng vấn với chi nhánh nữa thôi .. :)

chiều nay mình có gọi điện lên ngân hàng hỏi kết quả, đc báo là đậu rồi. đợi ngân hàng làm mấy thủ tục cần thiết sẽ gọi lên ký offer. bạn nào test và pv xong rồi mà hồi hộp quá cứ gọi trực tiếp lên ngân hàng hỏi kết quả nhé. pv hôm 26 có kết quả rồi á ^^

chiều nay mình có gọi điện lên ngân hàng hỏi kết quả, đc báo là đậu rồi. đợi ngân hàng làm mấy thủ tục cần thiết sẽ gọi lên ký offer. bạn nào test và pv xong rồi mà hồi hộp quá cứ gọi trực tiếp lên ngân hàng hỏi kết quả nhé. pv hôm 26 có kết quả rồi á ^^
Chúc mừng c nhé .. :D ... Mà hôm đó c pv thế nào? Chia sẻ cho mọi người chút kinh nghiệm đi c ...

Chúc mừng c nhé .. :D ... Mà hôm đó c pv thế nào? Chia sẻ cho mọi người chút kinh nghiệm đi c ...
có 4 người pv c ạ. cũng hỏi mấy câu như huy động vốn từ đâu, GDV làm những cv gì. xong rồi có 2 câu hỏi tình huống, như kiểu có khách hàng đến ngân hàng mà chỉ muốn giao dịch với e thì e sẽ làm thế nào. t trả lời đc mấy câu Tiếng việt nên bị hỏi thêm Tiếng anh, lý do vì sao chọn seabank. đại loại vậy. nói chung ko khó đâu, cứ bình tĩnh thôi, đừng có run là bị hỏi nhiều thêm đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,496
Thành viên mới nhất
betat
Back
Bên trên