Kinh nghiệm làm Cộng tác viên ngân hàng VPBank

có ai trúng tuyển vào vị trí CTV PSE ở CN Lạc Trung ko ạ?
hồi hộp quá, ko biết công việc ntn nữa ạ

Có anh chị nào bên VPBank cho em hỏi tý.em nộp hồ sơ vô vị trí CTV nhập dữ liệu sau đó có phỏng vấn nữa nhưng đến nay cũng hơn 2 tuần rồi mà không thấy thông báo kết quả gì hết trơn.Không biết hồ sơ của e đạt hay rớt nửa
Có kết quả chưa ??? còn tuyển ko ????

cho e hỏi anh Tâm là chương trình tín chấp này chỉ áp dụng giới hạn cho cbnv nha nước va một số cty thuộc danh sách cho vay của vpb, Còn cbnv bình thường hay nằm ngoài danh sách sẽ ko được vay đúng ko anh????

,
bạn có thể cho mình email và sdt mình sẽ cho bạn thông tin đầy đủ, mình là teamlead về sản phẩm vay tín chấp và thẻ tín dụng, khối khách hàng cá nhân, kênh thay thế, sdt của mình 0966 816 676, email: tamnh1@vpb.com.vn. sơ qua lương cơ bản là 4tr+ luong kinh doanh nha

Chỉnh sửa lần cuối:
Vậy giờ bạn trainning chưa ??? HỎI DÙM MÌNH XEM CÒN TUYỂN KO ???
Hôm bửa hẹn mình giửa tháng 3 training giờ sắp qua tháng 4 rồi mà chưa thấy hồi âm nè gọi điện hỏi thì họ bảo là chưa có lớp training nên phải đợi chừng nào có lớp họ báo sau haizz đợi gần 2 tháng rồi mà chưa thấy gì hết trơn

Có anh chị nào bên VPBank cho em hỏi tý.em nộp hồ sơ vô vị trí CTV nhập dữ liệu sau đó có phỏng vấn nữa nhưng đến nay cũng hơn 2 tuần rồi mà không thấy thông báo kết quả gì hết trơn.Không biết hồ sơ của e đạt hay rớt nửa
mình tuần trước vừa phỏng vấn xong CTV nhập dữ liệu, 1 tuần sau là nó gọi báo đậu và kêu lên nộp hồ sơ công chứng và đi làm chính thức lun

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên