Hôm qua đi Pv chi nhánh Bình Định, có gặp anh Giám đốc và các chị nhận viên, anh có mở điện thoại để chỉ những lớp anh tập huấn..mình có thấy hình của bạn trong nhóm.hihi..bạn đã từng thi CSKH vậy cho mình ít kinh nghiệm để Pv vòng 2 nếu có với bạn ơi ? họ hỏi gì ? và thi gì nữa không ? Vì mình Pv trực tuyến và bên Hội sở PV mình chứ ko phải chi nhánh. :D Thanks bạn ! Cho mình ít kinh nghiệm với nhé !
Thầy Thiêm phải ko bạn, bạn nhận ra đc mình thì siêu thật đấy! Mình chỉ phỏng vấn có 1 lần thôi bạn ạ, vì toàn các anh chị từ Hội sở ra Hải Phòng phỏng vấn trực tiếp luôn. Bạn chắc h chỉ chờ kết quả thôi vì Kiên Long chỉ pv 1 lần thôi, may mắn nhé!

Mih cũng đã đi phỏng vấn chăm sóc khách hàng rồi chẳng biết đậu vòng tiếp theo không

Thầy Thiêm phải ko bạn, bạn nhận ra đc mình thì siêu thật đấy! Mình chỉ phỏng vấn có 1 lần thôi bạn ạ, vì toàn các anh chị từ Hội sở ra Hải Phòng phỏng vấn trực tiếp luôn. Bạn chắc h chỉ chờ kết quả thôi vì Kiên Long chỉ pv 1 lần thôi, may mắn nhé!
hihi thanks bạn nhé ! Uh đúng rồi a' ! anh giám đốc mở điện thoại khoe hình các lớp tập huấn trước mình thấy va biết bạn ngay hà. hihi. PV hôm 4/07/ 2014. ho kêu chờ 10 ngày mà chưa thấy gì. ko biết thế nào nữa ? kêu có vòng 2 Pv nhiều người hơn, hội sở Pv trực tuyến qua camera tại chi nhánh.. :D..Bạn cho mình kinh nghiệm Pv với nha 1 họ hỏi gì ? có tiếng anh không ? và ntn ? Thanks bạn nha !

hihi thanks bạn nhé ! Uh đúng rồi a' ! anh giám đốc mở điện thoại khoe hình các lớp tập huấn trước mình thấy va biết bạn ngay hà. hihi. PV hôm 4/07/ 2014. ho kêu chờ 10 ngày mà chưa thấy gì. ko biết thế nào nữa ? kêu có vòng 2 Pv nhiều người hơn, hội sở Pv trực tuyến qua camera tại chi nhánh.. :D..Bạn cho mình kinh nghiệm Pv với nha 1 họ hỏi gì ? có tiếng anh không ? và ntn ? Thanks bạn nha !
À, Hội sở chưa phỏng vấn c ạ, có hỏi tiếng anh đấy, nhưng cũng cơ bản thôi, giới thiếu về gia đình or về quê hương, còn lại thì sẽ xem cách ứng xử và khả năng giao tiếp của c, quan trọng là phải tự tin c ạ! Mình cũng chỉ biết chia sẻ thế thui, chúc c qua nhé :D

À, Hội sở chưa phỏng vấn c ạ, có hỏi tiếng anh đấy, nhưng cũng cơ bản thôi, giới thiếu về gia đình or về quê hương, còn lại thì sẽ xem cách ứng xử và khả năng giao tiếp của c, quan trọng là phải tự tin c ạ! Mình cũng chỉ biết chia sẻ thế thui, chúc c qua nhé :D
Bạn kêu Pv 1 lần mà pk, ngoài mình thấy gọi đi Pv trực tuyến 1 lần với bên Hội sở rồi, kêu chờ 10 nều dc sẽ Pv đot 2 đó bạn. mà chưa thấy hihi. Bạn có thể cho cụ thể nội dung tiếng anh họ hỏi dc ko ? thanks bạn nhiều ! ^^

Tình hình yên lắng quá.. Theo thông tin thì KienLong chổ mình vừa kêu thêm một đợt chuẩn bị phỏng vấn Chăm sóc khách hàng nữa.. Lần trước toàn nam thì nay toàn nữ..
ko biết có ai lọt vào ko mà im re hết trơn vậy nè....

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,606
Thành viên mới nhất
goblinmerch
Back
Bên trên