Khi pv có câu hỏi " tại sao bạn không thi teller mà lại thi hỗ trợ" thì trả lời như thế nào???

Nhà mình ơi giúp em với, em đi pv ở mấy nơi rùi nhà tuyển dụng luôn hỏi em " tại sao bạn không thi teller mà lại thi hỗ trợ?". Hix, trong khi em thì không thuộc top "chân dài":((
Theo cả nhà thì với câu hỏi này nên trả lời như thế nào là hay nhất???????????????

...haizz" theo e nghĩ thì khi đã trở thành 1 thành viên trong ngân hàng mình thì mục tiêu làm việc đều là làm việc chăm chỉ hiệu quả để đem lại lợi ích tối đa nhất mà mình có thể đóng góp . vì vậy dù là ở bất kỳ vị trí gì thì mình đều phải ưu tiên vì mục tiêu ý, e tự cảm thấy mình chưa hẳn phù hơp với vị trí teller mà e cảm thấy vị trí hỗ trợ ..vd hỗ trợ tín dụng phù hợp với e hơn ,hơn nữa công việc này cũng đem lại lơi ích cho e vì e rất muốn học hỏi nhiều kinh nghiệm từ công việc này ,e biết ngân hàng mình có 1 môi trường làm việc tốt và cơ hội thăng tiến cao nên trong tương lai e rất hi vọng sẽ tiến xa hơn có thể trở thành 1 nhân viên tín dụng hoặc biết đâu là 1 trưởng phòng tín dụng ,và đây là con đường e lựa chọn, và e bắt đầu nó bằng chính công việc mà e đang lựa chọn này.e xin hết" haizz,chém thui chứ hjchjc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên