Kết quả tuyển dụng tập trung toàn miền Bắc 2013 của TCB - đã ai PV lần 2 và nhận được kết quả chưa?

Mình đã PV lần 2 ở Hoàng Đạo Thúy sáng ngày 30/9. Có bạn nào cũng PV vòng 2 rồi và nhận được kết quả chưa ạ ?
Mình rất lo lắng vì theo thông tin mình được biết , đợt tập huấn bắt đầu vào ngày 7/10/2013 tới rồi :((
Bạn nào có thông tin gì update cho mọi người biết với nhé :). Chân thành cảm .
PS : lần trước tận 17h chiều thứ 7 là vào ngày 28/9 mình mới nhận được tin nhắn của Tech hẹn đi PV lần 2 vào sáng 30/9. Mình rất mong là lần này bên Tech cũng gọi muộn như vậy... có ai cũng nhận được tin nhắn muộn như mình không :)

Buổi chiều đi phỏng vấn là có 1 bạn 5C đi phỏng vấn rồi.. qua luôn vòng 1 nhét vào vòng 2 xong còn đc cái anh bên tech kêu cho vào hội đồng của anh ấy..haizz. đã đông lại còn có ng có vũ khí bí mật.thế mới tửm!!

Mình vừa nhận được kết quả rồi. Bạn nào mùng 7 lên Bà Triệu cùng tớ nào :))

có kết quả rồi các bạn nhé, tớ cũng nhận được mess và email của tech xong. Không biết khóa đào tạo như thế này như thế nào nhỉ ?
Tớ có người bạn thi vào tech, nhưng thi xong đỗ là được đi làm luôn, mình cũng ko hiểu vì sao mình lại như thế này nữa

chắc sẽ phải thi thêm 1 lần nữa đấy nhỉ.. t thấy mọi ngân hàng đều test trước phỏng vấn mà! nhưng thấy mọi ng nói tech ko quan trọng việc test lắm. mà cái chính là họ cần ứng viên năng động nhiệt tình.mà có bạn nào làm QHKH cá nhân cùng ko nhỉ?

Bây giờ mình chưa nhận được thông báo là tạch rồi đúng không...Buồn quá :(((

mình sắp thi vog 2 tại tech m lại là sv mới ra trg ko biết pv gì.lo quá.ai đi pv vog 2 tech ở hoàng đạo thúy rùi giúp m với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên