Kết quả PV Vietinbank QHKH DN FDI ????

Sao lại có kq nhanh như vậy nhỉ?! Có 2 khả năng:
1. Các bạn nhầm với đợt tuyển toàn quốc 168 chỉ tiêu vừa rồi, đợt đấy thì đúng là có kq rồi.
2. Có thể bạn đậu đợt tuyển toàn quốc nhưng bị chuyển sang làm FDI.
Mong bạn nào có thông tin chính thức hay nếu bản thân đậu đợt FDI này rồi thì post mail cho pà kon chiêm ngưỡng với, please đừng làm những người ngóng trông tin tức như mình đau tim rụng rời

Sao lại có kq nhanh như vậy nhỉ?! Có 2 khả năng:
1. Các bạn nhầm với đợt tuyển toàn quốc 168 chỉ tiêu vừa rồi, đợt đấy thì đúng là có kq rồi.
2. Có thể bạn đậu đợt tuyển toàn quốc nhưng bị chuyển sang làm FDI.
Mong bạn nào có thông tin chính thức hay nếu bản thân đậu đợt FDI này rồi thì post mail cho pà kon chiêm ngưỡng với, please đừng làm những người ngóng trông tin tức như mình đau tim rụng rời

Mình không có xạo đâu bạn, CN Đồng Nai cũng có người rồi đó...

mình thi QHKH FDI có kết quả từ thứ 7 tuần trước ùi các bạn ơi, các bạn thì gọi lên phòng hành chính nhân sự chi nhanh coi sao

Bạn nào đậu chi nhánh 3 báo mình biết nha. Để mình khỏi hy vọng nữa.:-s

Bạn của mình đã đi làm QHKH DN FDI ở chi nhánh Nhị Chiểu được khoảng 1 tuần bạn nhé. Có kết quả lâu rồi bạn ạ. Nó cùng lớp đại học và chơi thân với mình luôn. Thông tin chính xác 100%

mình ở chi nhánh phía Nam, đầu tuần trc ở CN gọi báo là mình đã trúng tuyển, đến thứ 7 mình đi trình diện thì chị giám đốc ở CN nói với mình để chị xem rồi khi nào có quyết định nhận việc thì vào làm. Như vậy có gọi là trúng tuyển k mọi ng? :(( CN có quyền nhận hay k nhận thí sinh k mọi ng?

cám ơn mọi ng :(

mình ở chi nhánh phía Nam, đầu tuần trc ở CN gọi báo là mình đã trúng tuyển, đến thứ 7 mình đi trình diện thì chị giám đốc ở CN nói với mình để chị xem rồi khi nào có quyết định nhận việc thì vào làm. Như vậy có gọi là trúng tuyển k mọi ng? :(( CN có quyền nhận hay k nhận thí sinh k mọi ng?

cám ơn mọi ng :(
Dự là bạn còn phải chờ dài dài. :(

Bác nào xác định là rớt như em thì vào điểm danh ạ. Thấy trong Nam ngoài Bắc đều có người thông báo là có kq đậu rồi, em thi ở miền Trung, chả biết thế nào.

Chi nhánh chả có quyền gì đâu, Headoffice gửi danh sách và quyết định về luôn.
CN chỉ làm giấy mời đi làm và ký hợp đồng thôi.

Thông báo kết quả trung tuyển FDI thì cuối tháng 8 rồi, giờ này mà chưa được gọi là rớt 100% rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên