Kết quả PV LienVietPostBank khu vực Hà Nội vị trí CVKH 25/11/2013

Sao lại có phỏng vấn vòng 2 nữa @@ Thấy chi nhánh điện nói mức lương và hỏi khi nào đi làm được rồi mà?
Gọi rồi đấy em ah! Anh vừa đi phỏng vấn vòng 2 tại chi nhánh Lienviet ở Kim Mã xong. Các chi nhánh khác anh không biết đã gọi chưa! Có 3 người được phỏng vấn thôi toàn người có kinh nghiệm rồi! Mà ưu tiên là đã từng làm tại vị trí QHKH DN rồi.

Mình được gọi ngày thứ 7, nói là mình được chi nhánh tiếp nhận, hỏi khi nào mình có thể đi làm, nói mức lương, nói trình hội sở duyệt sẽ nhanh thôi. Không biết thế nào, có khi hôm ấy mình ngồi gần nhau :x

hôm thứ sáu mình lên CN và gần như pv vòng 2. hỏi bao giờ có kq thì mấy anh ko nói. vậy nên bao giờ có điện thoại kêu đi làm thì bạn hú mình với nha. à người ta có nói mức lương thế nào vậy bạn

Họ điện bạn lên phỏng vấn vòng 2 vào thứ 6 hả? Bạn phỏng vấn vòng 1 chưa? Anh nhân sự nói là trường hợp nào cần phỏng vấn lại thì sẽ có 2 vòng, còn ai ok rồi thì thôi. :D Sáng thứ 7 mình được điện ko phải phỏng vấn nữa. Có người từ lúc được thông báo đỗ đến nay đã hơn 46 ngày vẫn chưa có thư mời nhận việc (ở Cà Mau =)) ) À lương hả? Tầm 8 9 triệu ấy mà :))
hôm thứ sáu mình lên CN và gần như pv vòng 2. hỏi bao giờ có kq thì mấy anh ko nói. vậy nên bao giờ có điện thoại kêu đi làm thì bạn hú mình với nha. à người ta có nói mức lương thế nào vậy bạn

Họ điện bạn lên phỏng vấn vòng 2 vào thứ 6 hả? Bạn phỏng vấn vòng 1 chưa? Anh nhân sự nói là trường hợp nào cần phỏng vấn lại thì sẽ có 2 vòng, còn ai ok rồi thì thôi. :D Sáng thứ 7 mình được điện ko phải phỏng vấn nữa. Có người từ lúc được thông báo đỗ đến nay đã hơn 46 ngày vẫn chưa có thư mời nhận việc (ở Cà Mau =)) ) À lương hả? Tầm 8 9 triệu ấy mà :))
hôm đó vừa giống trò chuyện, vừa giống phỏng vấn. chắc vì mình là con gái nên phải xem lại :((. có vẻ như mấy anh muốn sắp xếp mình vào bộ phận khác

Chắc không phải đâu, vẫn làm chuyên viên khách hàng đó. :x cơ mà bạn tên gì nhỉ?
hôm đó vừa giống trò chuyện, vừa giống phỏng vấn. chắc vì mình là con gái nên phải xem lại :((. có vẻ như mấy anh muốn sắp xếp mình vào bộ phận khác

ồ giống mềnh nhỉ! anh chị thông báo đỗ rồi bảo khi vào sẽ được thử việc 2 tháng, sang năm sau NH mở chi nhánh trên Tuyên QUang, Hà GIang hỏi em có muốn lên đó ko ? lên đó làm 6 thágn đến 1 năm rồi được về Hà Nội. Bạn được gọi đi làm chưa? chắc sinh năm 91 nhỉ:Z tớ gọi lại họ bảo danh sách đang gửi lên duyệt ở HO và trong tuần sau sẽ gọi đi làm. Chẳng biết thế nào:D
Có chị bên nhân sự offer vị trí này nhưng điều kiện là làm ở Lào Cai hay Hà Giang gì đó trong 6thang đến 1 năm rồi mới được về HN.hix

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,681
Thành viên mới nhất
josylviomerch
Back
Bên trên