Kết quả phỏng vấn TP Bank ngày 18/6/2k14

mình cũng mới nhận được mail trúng tuyển sáng nay. Lương công nhận là cũng hơi thấp thật. Nhưng sau một năm thì chắc lương sẽ khác. Ngoài ra còn có phụ cấp các thứ mà. Tính ra thì lương cũng đâu đến nỗi nào.

Bạn ơi thử việc 2 tháng mà ko qua là out luôn lại còn học phí nữa nghĩ mà nản huy động 1 tỷ cho vay 2 tỷ trong thử việc chính thức thì gấp đôi target đó nghĩ mà nản quá mọi ng có đồng ý đi làm ko vậy?

Mình cũng nhận đc mail trúng tuyển sáng nay, mà thông tin về NH này ít quá, lương khi kí chính thức thêm phụ cấp cũng ko đến nỗi nào, nhưng ko biết có trụ đc đến lúc kí chính thức ko :)). CÓ AI ĐÃ VÀ ĐANG LÀM TPB CHO CHÚNG EM XIN ÍT THÔNG TIN VÀ LỜI KHUYÊN ĐI Ạ T_T

Mình cũng nhận được kết quả trúng tuyển rồi nhưng không vui lắm hình như ai cũng đỗ thì phải lấy 150 thì phải sau đó ko làm đc viêch lại cho out mất tiền học phí có ai nhu mình ko?
Chia sẻ mấy câu hỏi phỏng vấn với bạn :), nghe mấy bạn bàn về lương thưởng mà ko mún đi phỏng vấn lun

lưong thử việc+ thửơng cụ thể là bao nhiêu vậy mấy bạn: mình đang làm cty cũ lương trên 9tr.Mình không đi thi viết vòng 1 nhưng vẫn đựơc báo đậu vòng 1 số điểm: 53/100 và nhận đựơc thư mời PV vòng 2 nên mình mong các bạn chia sẽ thêm thông tin TP Bank chứ bỏ bên này qua đó áp lực mà lưong thấp hơn thì nguuy

lưong thử việc+ thửơng cụ thể là bao nhiêu vậy mấy bạn: mình đang làm cty cũ lương trên 9tr.Mình không đi thi viết vòng 1 nhưng vẫn đựơc báo đậu vòng 1 số điểm: 53/100 và nhận đựơc thư mời PV vòng 2 nên mình mong các bạn chia sẽ thêm thông tin TP Bank chứ bỏ bên này qua đó áp lực mà lưong thấp hơn thì nguuy
Chắc chắn là lương bên TPB sẽ thấp hơn mức bạn đang đc hưởng ở công ty cũ rồi, làm ngân hàng để đc mức lương 9-10 triêu cần 1 thời gian tương đối dài đấy ạ :)

Cả nhà cho e hỏi với ạ. TPB thường bao lâu sau khi nộp hồ sơ thì sẽ đc gọi ạ? E nộp hồ sơ vào TPB đc 3 tuần rồi nhưng mà vẫn bặt vô âm tín. hixx, h e muốn nộp hồ sơ vào 1 vị trí khác có đc ko? Ai biết trả lời giúp e với ạ. E cảm ơn.

cứ nộp tiếp đi ko sao đâu em chắc tùy từng đợt có đợt gọi nhanh có đợt gọi chậm em cứ chờ xem

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,494
Thành viên mới nhất
Broken Bones Me
Back
Bên trên