Kết quả đợt thi tuyển tập trung TECHCOMBANK tháng 07/2014

Mọi người ơi cho hỏi.Có ai trượt nhận đc tn báo trượt ko v.Thằng bạn mình nó có ng quen bên ttechcom cũng thi đợt này nó bảo nó 100% dc nhận bên cá nhân hà thành nhưng chưa nhận dc thông báo vì bên cá nhân chưa có kết quả,không biết có đúng k.Có bạn nào trượt mà có tn báo trượt hay thi đỗ cá nhân ở hà nội rồi thì cho mình biết với ......

Mọi người ơi cho hỏi.Có ai trượt nhận đc tn báo trượt ko v.Thằng bạn mình nó có ng quen bên ttechcom cũng thi đợt này nó bảo nó 100% dc nhận bên cá nhân hà thành nhưng chưa nhận dc thông báo vì bên cá nhân chưa có kết quả,không biết có đúng k.Có bạn nào trượt mà có tn báo trượt hay thi đỗ cá nhân ở hà nội rồi thì cho mình biết với ......
mọi người có tn hết r mà b? :D chưa thấy ai có tn trượt, cũng chưa thấy tech thông báo lịch cụ thể gì ở HN ... lo fết

Bạn
Bạn VIệt này nhóm mình đây mà! C chưa nhận đc tn à? Mn đều nhận đc tin báo đỗ nhưng k có lịch đào tạo gì hêt! Đợi mãi, đang lo quá;((

hóng cái lịch đào tạo quá, huhu, sao đầu HN lần này chậm chạp thế nhỉ :( so sad

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back