Kết quả đợt thi tuyển tập trung TECHCOMBANK tháng 07/2014

chị ơi, chị mặc áo dài mào cà rốt đẹp quá. em thích ăn cà rốt lắm, nên em cũng thích mào cà rốt :">
em pv trong sài gòn chị ợ. hội đồng 3 người. em ngồi đối diện người ở giữa. Rút kn nên lúc pv, mắt em đảo liên tục, từ bên phải qua bên trái và ngược lại :v mất công nhìn 1 ng thì ng khác lại oánh giá mềnh k biết eyes contact :')
đc cái một chị thì lúc nào cung cười với iem, anh ngồi giữa thÌ lạnh lùn lắm, chị bên kia thì trung lập. Y chang mô típ việt nam gót té lần mờ em là thí sinh biểu diễn :))
Ừa chị cũng thích chị áo cà rốt đó em ạ. nhưng mà chị là nam em nhé.hehe

Ừa chị cũng thích chị áo cà rốt đó em ạ. nhưng mà chị là nam em nhé.hehe
uầy, là nam mà xưng chị thì hoá ra là pê đê hả chuỵ? hí hí
hà lội cứ bình tĩnh, em đã warn là có khi chậm hơn xì gòng rồi mờ. còn để cho chắc chắn thì chuỵ gọi lên nhan sự hỏi rồi thông báo cho anh em với. hí hí

sg có bạn đã được thông báo
chắc chị em mình tạch rồi chị @tranvietha à

uầy cái này chị đọc được rồi mà hỏi lại chả thấy ai trả lời. thôi em ợ, chị suy nghĩ kỹ rồi. lần này mà tạch tech nữa thì đúng là chị không có duyên với ngân hàng rồi. chia tay luôn.
chị đi bán cơm. thiếu nhân viên nhớ ới em nhé

uầy, là nam mà xưng chị thì hoá ra là pê đê hả chuỵ? hí hí
hà lội cứ bình tĩnh, em đã warn là có khi chậm hơn xì gòng rồi mờ. còn để cho chắc chắn thì chuỵ gọi lên nhan sự hỏi rồi thông báo cho anh em với. hí hí
Về vấn đề này thì mình xin đính chính ngay với bạn nhé . Mình là Nam ( Man) nhưng tên là chị nhé. hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên