Kế hoạch tuyển dụng Agribank 2013!!!

tình hình là giữa tháng 8 rồi mà chưa thấy có cái thông tin gì hết; vậy lo lang quá !

NH agribank chi nhánh Bình Dương bắt đầu tuyển dụng rồi đó...
Không biết chi nhánh miền Nam khi nào tuyển đây..hy vọng có nhiều chỉ tiêu xíu8-|

Theo mình biết thì hiện tại Agribank có áp doanh số nhưng không cao so với các NHTM khác. Nói chung làm việc ở ngân hàng thì vất vả rồi nhưng ở AgriBank thì áp lực là ít nhất rồi.
P/s : Ước mơ nhỏ nhoi là tiền đủ tiêu

Thi cử thì em chưa rõ, nhưng chính sách bố mẹ về cho con vào thì năm nay đang làm 2 đơth rùi ạ

ôi thế thì năm này có tuyển nữa k hả bạn ? tháng 8 sắp hết rùi mà chưa thấy có tin tức gì

cuối tháng 8 ròi mà chẳng thấy tin tức gì là sao các bạn nhỉ. lo lắng chết đi được ấy >"<

được vào làm tại Ar thì ko còn j bằng

- - - Updated - - -

có ai chia sẻ mộit xíu kinh nghiệm trước khi lên thớt dc hen pá koan

Hot Hot Agribank - Agribank

Cuộc chiến đua vào các NHTM năm 2013 sắp đi đến hối kết. hầu hết các NHTM đã hoàn thành chỉ tiêu tuyển dụng của mình (Về cơ bản đã tổ chức thi tuyển xong, chỉ còn chờ TBKQ tuyển dụng - Phần lớn các ứng viên trúng tuyển đã nhận được TB tuyển dụng) duy chỉ còn Anh Lớn Agribank còn im hơi lặng tiếng với đợt tuyển dụng năm nay. Dư kiến sang tháng 9 sẽ có thông báo tổ chức thi tuyển. Quý 4/2013 tâm điểm cuộc chiến sẽ là Agribank.

Các thông tin nóng hổi nhất về Agribank các bạn vào đây nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back