Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

các bác cho e hỏi tỉ lệ pass vòng hồ sơ có cao ko vậy? Với lại BIDV có quan trọng chiều cao ko? e là nam mà cao có 1m6 ko biết nên ứng tuyển vị trí nào thì phù hợp?

Các bạn ơi. năm nay tình hình có thi nhanh ko nhỉ? Ai thi năm ngoái rồi cho mình hỏi là năm ngoái bidv thi nhanh thì lúc đăng tuyển như bây giờ có thông báo trước ko? Hay tới khi qua vòng sơ loại hồ sơ rồi mới thông báo là thi nhanh trên máy ?

Sao ko ai trả lời vậy :((

Các bạn ơi. năm nay tình hình có thi nhanh ko nhỉ? Ai thi năm ngoái rồi cho mình hỏi là năm ngoái bidv thi nhanh thì lúc đăng tuyển như bây giờ có thông báo trước ko? Hay tới khi qua vòng sơ loại hồ sơ rồi mới thông báo là thi nhanh trên máy ?

T không biết nhưng đọc từ đầu topic thì mấy anh chị đang làm bên BIDV chia sẻ là năm nay không có thi nhanh mà

trong mục apply hồ sơ có ghi CV thì tự mình viết hay có mẫu download sẵn nhỉ mọi ng?

T không biết nhưng đọc từ đầu topic thì mấy anh chị đang làm bên BIDV chia sẻ là năm nay không có thi nhanh mà
Thi nhanh là ntn ạ? Có phải là IQ với hiểu biết chung ko ạ

nghe nói là năm nay k thì nhanh đâu bạn :D

Trong file Hồ sơ yêu cầu dự tuyển không thấy phải scan Sơ yếu lý lịch nhỉ mọi người. Không biết có cần scan Sơ yếu lý lịch không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,672
Thành viên mới nhất
nemomerch
Back
Bên trên