Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

minh hoi ha noi tuyen cac chi nhanh nao? chi nhanh tay ho co tuyen ko a? va bao nhieu chi tieu? ai biet tra loi giup minh voi! help me
:(

ha noi co bn chi tieu the? co cac chi nhanh nao tuyen? anh hwangle tra loi e voi
Khu vực Hà nội thì mình ko biết đâu bạn nhưng mình nghĩ sẽ tuyển 1 số lương tương đối vì trên địa bàn Hà Nọi có 1 số chi nhánh sắp thành lập vì vậy sẽ tuyển nhân sự để bộ sung cho cả chi nhánh mới và chi nhánh gốc. Bạn đừng quá lo.

Ai có tài liệu ôn thi bidv gửi cho mình với. chia sẻ với các bạn là 17-29 tháng 5 nhận hồ sơ qua 3 vòng, vòng 1 lọc hồ sơ do chi nhánh lọc, vòng 2 ngày 8/6 thi anh văn 60 phut và nghiệp vụ 120 phut vòng 3 phỏng vấn 25/6-1/07 giữa tháng 7 công bố kết quả tin chính xác nhé mọi người.
mail mình là vanky.ueh@gmail.com hy vọng nhận được sự chia sẻ tai lieu của mọi người để mình thi tốt đợt này.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,598
Thành viên mới nhất
khuyenmaicwin05
Back