Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

Em là sinh viên năm cuối, tháng 6 BIDV tuyển mà em chưa có giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời thì có tham gia được không ạ?

t thấy bắt đầu đăng thông tin rồi nè, BIDV Quảng Ninh
k up đc link, nhưng t đọc trên website baoquangninh

- Đăng ký thông tin dự tuyển theo hướng dẫn của BIDV tại website tuyển dụng của BIDV:

- File scan các văn bằng, chứng chỉ (Bản photo không cần chứng thực):

+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Thạc sỹ/Đại học/Cao đẳng hoặc giấy chứng nhận tốt nghiệp (đối với trường hợp sinh viên năm cuối đang chờ lấy bằng); bảng điểm các năm học ở trường. Trường hợp thí sinh dự thi vị trí Chuyên viên nghiệp vụ, nếu sử dụng bằng Thạc sỹ hoặc bằng Đại học văn bằng 2 để đăng ký dự thi (khai báo bằng cấp này khi tạo hồ sơ trên website tuyển dụng), thí sinh phải gửi kèm bổ sung thêm file scan bằng tốt nghiệp Đại học (đối với Thạc sỹ) hoặc bằng tốt nghiệp Đại học thứ nhất (đối với Đại học văn bằng 2).

+ Bản sao Bằng tốt nghiệp Phổ thông trung học; Bản sao các chứng chỉ về thành tích học tập (nếu có).

+ Bản sao Chứng chỉ ngoại ngữ, tin học.

+ Bản sao giấy khai sinh.

V. THỜI GIAN, CÁCH THỨC NỘP HỒ SƠ:

1. Thời gian: Từ ngày 10/5/2014 - 16/5/2014.

Hết MB, Vietcombank rồi giờ tới BIDV, năm nay nóng đây :D
Bạn nào cần đề BIDV thì inbox tui gửi ít cho mà ôn dần :D Mới kiếm được hôm qua :rolleyes:
gửi mình với
mail mình là oh.happyday12@gmail.com nha bạn
cảm ơn babytom nhìu nhìu
bạn ui gửi cho mình tài liệu với, email của mình là: nguyen.minhhang1702@gmail.com Cám ơn bạn thật nhiều!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên