Kế hoạch thi tuyển BIDV năm 2014

Chuẩn bị lại đến mùa thi BIDV năm nay rồi đó mấy bạn, chắc khoảng tầm đầu tháng 5 là bắt đầu nhận hồ sơ online, và khoảng tháng 6 là thi, năm nay thi có vẻ sớm hơn. Mình không rõ là thi nghiệp vụ trên máy giống như năm 2013 hay là thi tập trung theo cụm khu vực năm 2012( năm mình thi!!) nữa. Nhưng mà hình thức thi là Nghiệp vụ 120p, anh văn 60p. Bây giờ tập trung vô ôn thi đi nhé!. Thông tin chắc chắn 100% nha :):);)

đấy là vs người đã tốt nghiệp đại học và nộp online nhé bạn
Mọi người ơi cho mình hỏi là scan bản gốc hay bản photo vậy mọi người! Hồ sơ cũ trước ngày 2/5 là sao (theo mình nghĩ là hồ sơ đã được tạo lập sẵn trên web Bidv đúng hơm). Mọi người giải thích giúp mình với!

Mọi người ơi cho mình hỏi, bảng điểm của mình là hệ số 4, mình có phải làm giấy chuyển đổi điểm sang hệ số 10 không?

Mọi người ơi cho mình hỏi là scan bản gốc hay bản photo vậy mọi người! Hồ sơ cũ trước ngày 2/5 là sao (theo mình nghĩ là hồ sơ đã được tạo lập sẵn trên web Bidv đúng hơm). Mọi người giải thích giúp mình với!

mình cũng thắc mắc vụ hs cũ trước 2/5 quá,k lẽ mình tạo acc mới vậy các bạn?

Chả liên quan cơ mà con gái miền Nam có khác, cmt nghe cũng dễ thương, hoặc chắc tại miền Bắc không hay có từ "á" ở cuối như này nên nghe lạ ghê ^^
Nghe mà vui vui ghê bạn ơi...Hihi, chứ mình thích ngắm con gái Miền Bắc lắm cơ!!! Còn "á, nè, hơ..." là từ đệm, mình quen như vậy rồi :D

Nghe mà vui vui ghê bạn ơi...Hihi, chứ mình thích ngắm con gái Miền Bắc lắm cơ!!! Còn "á, nè, hơ..." là từ đệm, mình quen như vậy rồi :D
mình nghe trên vov đăng kí bài hát cơ mới hay..con gái miền nam 1 câu nói chắc phải có ít nhất 2 từ "dạ" đầu và cuối câu nhỉ :D có khi dạ 2 cái liền cuối câu ý..chắc ngoan quen rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên