I love my bank :)

:D Hihihi, không nơi nào hoàn hảo. hãy biến cái không hoàn hảo thành cái hoàn hảo. :D mặc kệ nó, làm tới đi. hihihi

Chúc mừng bạn, thật sự rất khó để tìm được 1 nơi làm việc mà mình cảm thấy như ở nhà đấy, cứ tận hưởng đi thôi:)

Sao có mấy bạn bảo thích mà mặt thì xanh thế? Nói chính xác đi để mọi người còn Up vì giờ làm việc Ngân hàng rất áp lực, nếu môi trường làm việc hỗ trợ phát triển khả năng của nhân viên và mọi người đều thân thiện thì ai cũng thích chuyển về môi trường đó làm. Thời gian đi làm gần như là nhiều nhất, nên nếu đi làm cùng gia đình mình thì đó là niềm hạnh phúc nhất đó. Lúc đó nhân viên sẽ thích đi làm, thích được cống hiến xây dựng gia đình của mình và yêu công việc biết bao nhiêu.
Ôi thích quá mình làm văn

giống tâm trạng của mình 2 năm về trc, lúc mới bước chân vào Bank...hehe..qua 2 năm, sóng cũng đã nổi, mưa cũng có tới...nhưng ko sao...giống như bạn trên đã nói...Cứ coi như gia đình, mọi buồn bực, phiền muộn, chỉ là cái móng tay thôi...Ra sức cống hiến, bạn sẽ thấy niềm vui............

Em đang cũng mong muốn có một chỗ làm việc thích hợp để mình cống hiến hết khả năng,a cho e hỏi là a làm lvpb nào vậy ạ,ở hn hay hcm,nếu ở hcm thì e mời a cafe?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên